Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Chương trình] Chương trình quản lý bán hàng
Được sự đồng ý của tác giả, trên tinh thần học hỏi và nghiên cứu Bợm xin chia sẻ một chương trình hoàn chỉnh (DEMO) về quản lý bán hàng để mọi người có thể tham khảo cách viết 1 phần mềm theo hướng Pro một tí ^^.

Vì lý do bản quyền nên link down chỉ có thể tải trong 3 ngày kể từ hôm nay 8/5/2013 nhé. Xin cáo lỗi.

Chú ý: chương trình chạy trên Office 2010, nếu chưa có các bạn có thể tải tại :
Office 2010

Sau khi cài Office 2010, các bạn tắt cảnh báo macro để chương trình thực thi mượt mà hơn nhé!
[Hình: riysea]

Tải về
Trân trọng!
ღღღღღTài sản của bomnhauag (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn gommom , hugox03
Một số hình ảnh chương trình:

Không có pass nhé các bạn:
[Hình: riymkt]

Giao diện chính chương trình:
[Hình: riymxw]

Giao diện phiếu bán hàng:
[Hình: riymkc]

Giao diện phiếu thu-chi:
[Hình: riymxa]

Bảng danh mục:
[Hình: riymxp]

Chức năng công nợ-lãi:
[Hình: riymgv]

Chức năng quản lý kho:
[Hình: riymgl]

Chức năng thống kê, báo cáo
[Hình: riymyc]

Bảng theo dõi backup dữ liệu:
[Hình: riymwd]

Điều chỉnh cấu hình:
[Hình: riymwr]

Một số hình ảnh báo cáo - phiếu:

Báo cáo lợi nhuận:
[Hình: riygrd]

Phiếu xuất hàng:
[Hình: riygry]

....

Phù.... còn nhiều diện đáng học hỏi nữa, các bạn từ từ nghiên cứu nhé.

Theo thông tin Bợm được biết là tác giả viết chương trình này từ A-Z trong vòng 2 tháng. Choáng!020
Những người đã cảm ơn Thương Bụi , hugox03
hết ngày mai là link down sẽ được tháo, các bạn có j trao đổi có thể thảo luận ở đây với Bợm nhé!014
Những người đã cảm ơn
her her... thấy mọi người down nhiều quá mà không hồi âm j hết vậy ta?? không biết có trục trặc j hôk nữa! Hajzz020
Những người đã cảm ơn
Mình không mở dược . báo thiếu ole sever,,,
Chữ ký của notaba Xin chào, mình là notaba, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 12-04 -13.
Những người đã cảm ơn
(08-05-13, 04:08 PM)bomnhauag Đã viết: Được sự đồng ý của tác giả, trên tinh thần học hỏi và nghiên cứu Bợm xin chia sẻ một chương trình hoàn chỉnh (DEMO) về quản lý bán hàng để mọi người có thể tham khảo cách viết 1 phần mềm theo hướng Pro một tí ^^.

Vì lý do bản quyền nên link down chỉ có thể tải trong 3 ngày kể từ hôm nay 8/5/2013 nhé. Xin cáo lỗi.

Office 2010

Sau khi cài Office 2010, các bạn tắt cảnh báo macro để chương trình thực thi mượt mà hơn nhé!

Tải về
Trân trọng!

Hi Bợm,
Cho minh xin chương trình này nha.
Thanks!
dangkhanhdiep@hotmail.com
Chữ ký của gommom Xin chào, mình là gommom, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 26-09 -11.
Những người đã cảm ơn
(08-05-13, 04:08 PM)bomnhauag Đã viết: Được sự đồng ý của tác giả, trên tinh thần học hỏi và nghiên cứu Bợm xin chia sẻ một chương trình hoàn chỉnh (DEMO) về quản lý bán hàng để mọi người có thể tham khảo cách viết 1 phần mềm theo hướng Pro một tí ^^.

Office 2010

Tải về
Trân trọng!
bạn ơi gửi qua cho tớ xem với . tớ củng đang làm bài tập về quản lý bán hàng . đang rất cần
mail: zotamith@gmail.com
nếu được thanks bạn nhiều nhé!!!!Present
Chữ ký của zotamith Xin chào, mình là zotamith, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 20-05 -13.
Những người đã cảm ơn
ai có chương trình này cho mình xin với. thak. email: huongduongdilinh@gmail.com
Chữ ký của standapro Xin chào, mình là standapro, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 14-06 -13.
Những người đã cảm ơn
(14-06-13, 10:59 PM)standapro Đã viết: ai có chương trình này cho mình xin với. thak. email: huongduongdilinh@gmail.com

đã gửi link tải cho bạn qua mail, vui lòng check mail dùm Long nhé!016
Những người đã cảm ơn
Long gửi lại link tải chương trình, bản DEMO để các bạn ai có nhu cầu tham khảo thì có thể sử dụng!

Thân!
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Chương trình] Quản Lý Công Văn Xuân Thanh 7 7,268 04-12-16, 08:40 PM
Bài mới nhất: phuong.ayunpa
  [Chương trình] Quản lý văn bản điện tử qua LAN v1.5.1 maidinhdan 116 13,985 03-12-16, 12:47 AM
Bài mới nhất: huuduy.duy
Star [Chương trình] Quản lý bán hàng cho cửa hàng vi tính quy mô nhỏ. quan_pc 15 3,673 28-10-16, 10:49 AM
Bài mới nhất: btnnhut
  Phần mềm quản lý bán hàng-nhà phân phối-đại lý tt1212 1 357 06-09-16, 11:29 AM
Bài mới nhất: dangngocthuyen
Thumbs Up [Chương trình] Quản lý quầy thuốc nhỏ lẻ windvivu 1 960 23-04-16, 04:51 PM
Bài mới nhất: thanhtruong

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ