Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Help me!!! làm sao lấy lại thanh menu cho file access ???
Tình hình là nghịch ngu trong phần Startup của access , bỏ chọn hết tất cả các ô, nên h menu của thằng access mất hết rồi , có cao thủ nào bít cach 1 lấy lại hok ? làm ơn giúp với @@

[Hình: untitled.JPG]
Chữ ký của con_trai_vl Xin chào, mình là con_trai_vl, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 07-06 -11.
Những người đã cảm ơn
Thu vai cai di: an shift khi mo, an F11, nhay chuot phai vao menu ...
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Đúng đó bạn "con_trai_vl " hãy nhấn đè phím Shift khi Open , tiếp theo vào trong Startup trả lại tất cả các dấu trong các ô chebox như cũ thì sẽ được thôi mà !
Còn nếu kg được thì cũng có khi tác giả chương trìn đã hạn chế số lần mở CT , mà mình sài quá thì không chỉnh sửa đc thì chỉ còn cách là Bạn viết chương trình Mở Shift để thao tác File đó mà thôi
Tiếc thay mình kg rành gửi File lên đc nên có gì bạn thử Tải File chương trình đó lên + Email mìn xem và khi xong thì Mail lại cho bạn
Khải Nguyên Sorry !
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Về Custom Menu feeling 0 31 01-12-16, 05:21 PM
Bài mới nhất: feeling
  Lỗi không tạo file mới bằng định dạng .mdb feeling 4 82 29-11-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: feeling
  [Help] Lỗi "A problem occurred while Microsoft Access was communicating with the OLE server thanhoai 1 107 03-11-16, 03:53 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Lỗi] Cúp điện ---> lỗi access 2013 biencuong86 3 149 26-10-16, 04:30 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  thay đổi biểu tượng Access dưới thanh Start từ win 7 đến win 10 thanhtruong 7 432 05-08-16, 10:53 PM
Bài mới nhất: hungefi

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ