Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tao Query lọc đối tượng theo nhiều cấp
Chào các bạn.

Mình muốn tạo truy vấn để lấy dữ liệu của hàng hóa nhập vào đơn nhập hàng hoặc xuất hàng. Theo kiểu này. Khi chọn 1 Ngành hàng sẽ xuất ra list nhóm hàng hóa thuộc ngành hàng đó. Tiếp theo là cọn nhóm hàng hóa trong list nhóm hàng hóa sẽ xuất ra tên hàng hóa thuộc nhóm hàng hóa. Mình chỉ biết sơ sơ về access ne6bn ming các bạn giúp đỡ. Thanks các bạn nhiều lắm lắm.
Chữ ký của victorkieu Xin chào, mình là victorkieu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 21-01 -13.
Những người đã cảm ơn
Cái này giống Tỉnh - Huyện - Xã mà, bạn post file của bạn lên mọi người mới giúp được chứ big green
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Có thể hướng dẫn mình cách up file lên diễn đàn được không bạn cpucloi. Thanks bạn nhiều!
Chữ ký của victorkieu Xin chào, mình là victorkieu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 21-01 -13.
Những người đã cảm ơn
Các anh chi trong diễn đàn ơi có thể giúp em được không? 040
em có một đề tài bằng access nhưng em không rõ lắm nên không làm được gì nhiều hết....
mong anh chị trong diễn đàn có thể giúp em....007

(Nhắc banl lần sau nhớ đặt câu hỏi cho rõ ràng để thuận lọi cho người trả lời)
Chữ ký của nguyenthiphuong Nếu được, tôi sẽ mong được chết đi một lúc để biết ai thực sự cần mình...
Những người đã cảm ơn
(24-01-13, 07:33 PM)victorkieu Đã viết: Có thể hướng dẫn mình cách up file lên diễn đàn được không bạn cpucloi. Thanks bạn nhiều!

Bạn nên post file lên một trang web chia sẻ như Mediafire, Fshare... rồi đưa link về diễn đàn là được
Thân
Chữ ký của Xuân Thanh Trăm năm trước thì ta chưa gặp
Trăm năm sau biết gặp được không?
Cuộc đời sắc sắc không không
Thì thôi ta cứ hết lòng vì nhau
ღღღღღTài sản của Xuân Thanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lọc query có điều kiện để tạo report honglv157 3 160 01-12-16, 05:15 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Help] Xin giúp đỡ về sử dụng hàm Dlookup với nhiều điều kiện dangh5 1 73 30-11-16, 10:44 PM
Bài mới nhất: dangh5
  [Help] ẩn nút ""Close Windown" khi mở query tronghieu9792 4 86 30-11-16, 09:36 PM
Bài mới nhất: tronghieu9792
  [Hỏi] Lọc Hợp đồng theo điều kiện ngày tháng vuthaiha90 7 290 28-11-16, 05:31 PM
Bài mới nhất: vuthaiha90
Question [Help] Cần giúp đỡ tạo query lấy giá trị của dòng liền trước để tính giá trị trung bình luonguct 4 89 23-11-16, 12:33 AM
Bài mới nhất: luonguct

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ