Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] quản lý kho hàng xin hướng dẫn
e đang làm 1 phần mềm quản lý kho nhưng có một số vấn đề em chưa giải quyết được mong mọi người giúp đỡ!
E muốn khi em nhập MaDH trên forms thì các thông tin liên quan như tên đồng hồ, tên nhóm đồng hồ...tự động hiển thị trên các Textbox.Nếu em muốn khi em nhập vào 1 phiếu nhập đồng hồ thì số lượng đồng hồ trong kho đồng hồ tự động tăng lên đúng loại ĐH em nhập vào kho thì làm như thế nào ak?tương tự như thế khi xuất kho thì số lượng ĐH cũng tự động trừ đi.E muốn tạo 1 module tự động lưu lại dữ kiệu khi được gọi tới thì phải làm thế nào ak?Em gửi CSDL lên mọi người đóng góp ý kiến giúp em với!
http://www.mediafire.com/?mraolsl7p69a5u7
Chữ ký của thuphuong0808 Xin chào, mình là thuphuong0808, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 12-01 -13.
Những người đã cảm ơn
Bạn phải dùng chức năng " Requery " Của " Từ ngày " Và " Đến ngày " Trong Forms
Trong Query phải chọn " Between [Forms]![F NHAP TU DEN]![tungay] And [Forms]![F NHAP TU DEN]![denngay]" trong cột " ngày " của Query đó .. giờ đang bận lắm tạm thời vậy thôi bạn hãy nghiên cứu khi nào rảnh mình chỉ tiếp sau . Sorry !
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn thuphuong0808

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Hướng dẫn tạo form cha con mohamedtr 2 239 06-08-16, 01:52 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Phần mềm quản lý kho thuốc .mdb thanhtruong 13 637 25-07-16, 01:05 AM
Bài mới nhất: tt1212
  [Help] Hướng dẫn giúp: mở form và cập nhật số liệu duy nhất 1 lần khi ngày đến hạn jeck09nt 5 303 24-03-16, 10:11 AM
Bài mới nhất: jeck09nt
  [Help] Mong mọi người hướng dẫn làm form huymcsa 5 273 22-01-16, 04:15 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  Hướng Dẫn Hướng dẫn tạo Tab control ngochieu8109 5 367 17-01-16, 07:25 PM
Bài mới nhất: caytregiavn77

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ