Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] tạo form quản lý & cách nhận file dữ liệu công văn
Các bạn hướng dẫn mình tạo thêm chức năng nhận file dữ liệu công văn bản .doc, dbf hay scan được không.
Chữ ký của cctdxuyen Xin chào, mình là cctdxuyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 17-12 -12.
Những người đã cảm ơn vulhu06
Cái này vẫn chưa hiểu ý bạn.
1. Tạo command để lưu tên văn bản dạng .doc, .dpf, .jpg, ... vào table trong cơ sở dữ liệu access (cái này đã có trên diễn đàn).
2. Tự động lưu đường dẫn tập tin văn bản ........ vào table (cái này cũng đã có trên diễn đàn).
=> bạn search trước đi nhé, sau đó gửi file của của bạn lên rồi mọi người giúp. big green

Và bạn nhớ hỏi đúng chủ đề, phần này liên quan đến form chứ không phải report
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021
Gmail: cgiahuy13@gmail.com

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn cctdxuyen
Bạn cpucloi cho mình xin đường dẫn hoặc tài liệu đuợc không.

(18-01-13, 07:57 PM)cpucloi Đã viết: Cái này vẫn chưa hiểu ý bạn.
1. Tạo command để lưu tên văn bản dạng .doc, .dpf, .jpg, ... vào table trong cơ sở dữ liệu access (cái này đã có trên diễn đàn).
2. Tự động lưu đường dẫn tập tin văn bản ........ vào table (cái này cũng đã có trên diễn đàn).
=> bạn search trước đi nhé, sau đó gửi file của của bạn lên rồi mọi người giúp. big green

Và bạn nhớ hỏi đúng chủ đề, phần này liên quan đến form chứ không phải report

Bạn cpucloi cho mình xin đường dẫn hoặc tài liệu đuợc không. Mình là thành viên mới nên còn mù mờ.
Chữ ký của cctdxuyen Xin chào, mình là cctdxuyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 17-12 -12.
Những người đã cảm ơn
(20-06-13, 02:56 PM)cctdxuyen Đã viết: Bạn cpucloi cho mình xin đường dẫn hoặc tài liệu đuợc không. Mình là thành viên mới nên còn mù mờ.

1/ Trên cùng, phía bên phải của diễn đàn có ô Tìm kiếm trên thủ thuật Access. Bạn gõ "lưu đường dẫn vào table" rồi bấm Tìm kiếm nó sẽ chỉ cho bạn

2/ Tôi move bài này về đúng chủ đề của nó. lần sau lưu ý khi post bài phải chọn đúng chủ đề

Thân mến
Chữ ký của Xuân Thanh Trăm năm trước thì ta chưa gặp
Trăm năm sau biết gặp được không?
Cuộc đời sắc sắc không không
Thì thôi ta cứ hết lòng vì nhau
ღღღღღTài sản của Xuân Thanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tự động hiện Form khi loading hết thời gian ChiMai 1 34 Hôm qua, 08:59 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] Cập nhật combobox 2 từ combobox 1 (dữ liệu ở nhiều bảng) votinh.tq 6 197 22-11-16, 11:34 PM
Bài mới nhất: votinh.tq
Photo [Hỏi] Mở Form trên access 2007 báo lỗi jason 5 186 22-11-16, 09:23 AM
Bài mới nhất: jason
  Query hiện lên trên form? feeling 4 162 09-11-16, 09:49 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Help] Chỉnh giúp Form thống kê hoanghai902 2 123 28-10-16, 06:15 PM
Bài mới nhất: hoanghai902

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ