Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Cách thiết lập csdl tối ưu
Mình đang làm 1 phần mềm nhỏ trên nền access về quản lý nhân sự, do chwua làm access lần nào nên mình vừa học vừa làm thôi. CSDL mình thiết kế thế này, các bạn xem góp ý hộ mình, với bạn nào có chương trình nào tương tự để tham khảo cho mình xin với, cảm ơn rất nhiều. Mình muốn giữ topic này trong suốt quá trình làm phần mềm để thảo luận, mong các bạn giúp mình nha, cảm ơn rất nhiều. Nếu được anh em đi cà phê big green

[Hình: untitled.GIF]
Những người đã cảm ơn
Hiện giờ trước mắt mình chỉ cần làm tool nhỏ theo dõi vay nợ của cán bộ công nhân viên. Cán bộ vay của cơ quan , theo dõi đã trả nợ bao nhiêu tháng, số dư nợ còn ? các bạn nào có ý kiến nên thiết lập cái nào trước cho yêu cầu này không? để có thế vẫn đúng theo mô hình mình nêu trên
Chữ ký của goodboy343 Xin chào, mình là goodboy343, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 22-08 -12.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Thiết kế form nhập và lưu trữ dữ liệu theo yêu cầu brianhuynh 16 624 20-10-16, 10:54 PM
Bài mới nhất: brianhuynh
  [Hỏi] Cách loại bỏ icon Filter trên Datasheet Form có nguồn là Query. toancvp 2 99 19-10-16, 08:53 PM
Bài mới nhất: toancvp
  cách sửa lỗi cant find project or library trungminh 4 230 01-10-16, 03:37 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Cách đưa chức năng compact & repair vào form toancvp 6 489 24-08-16, 12:19 AM
Bài mới nhất: paulsteigel
  Hướng Dẫn Cách lưu (back up database) dữ liệu! danhxetnghiem 20 2,909 07-08-16, 04:40 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ