Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] cơ sở dữ liệu QL Quán Karaoke
Chào các anh và các bạn.
Mình đang làm báo cáo kết thức môn về đề tài QL Quán karaoke, nhưng mà mới chit thiết kế được database không biết có đúng ko nữa, vì Thầy này chấm database trước, đúng thì mới chấm tiếp các phần còn lại.
Mong các anh và các bạn xem dùm mình link kèm theo, có gì sai hướng dẫn giúp nhé.

Link: QLQuanKaraoke

Thank ALL!!!
Chữ ký của hieucntt Xin chào, mình là hieucntt, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 19-04 -12.
Những người đã cảm ơn
Thầy giáo của bạn làm đúng đó. vì phần thiết kế csdl là quan trong nhất, nếu là mình chấm điểm ai làm tốt phần này mình sẽ cho 6 hoặc 7 điểm.
Trong phần dl của bạn mình thấy chưa ổn lắm: trong bảng Hoadon có cột tongtien. Nếu đề tài này mà bạn làm đ.ồ á.n tốt nghiệp thì trượt là cái chắc.
Theo mình bạn có thể tư duy thêm về mục đích của đề tài. Trong đó bạn có thể trả lời cho câu hỏi đề tài này nhằm giải quyết những vấn đề gì của quán karaoke?
Nếu bạn chưa rõ mục đích thì có cách đơn giản hơn là nói về công việc của bạn đang làm hiện tại(càng tỉ mỉ càng tốt), Mình sẽ giúp Bạn.
Quán của bạn ở đâu để mình qua hát bữa ha!
Chúc bạn học giỏi!
Chữ ký của gialilama Xin chào, mình là gialilama, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 08-02 -12.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  copy dữ liệu excel vào access có kí tự xuống dòng babyrock2009 2 82 01-12-16, 11:16 AM
Bài mới nhất: babyrock2009
  [Help] [Hàm] Lấy dữ liệu giữa 2 file Access có cùng cấu trúc table trungminh 22 1,250 08-10-16, 12:08 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Help] So sánh 2 Table Lấy ra dữ liệu trùng nhau sang 1 table có sẳn khác thdanh 21 1,678 19-07-16, 04:21 PM
  [Help] ràng buộc dữ liệu giữa 2 field trong 2 bảng khác nhau hoangtiep 5 280 08-07-16, 05:07 PM
  Chuyển dữ liệu từ bảng A qua bảng B có chọn lọc bdbqn2007 5 375 08-06-16, 11:36 PM

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ