Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Cần giúp đỡ về lỗi khi tạo RecordSource cho form bằng VBA trên Acc 2010 và Windows 7
Mình tạo RecordSource cho form bằng VBA trên Acc 2010 và Windows 7, khi load form thì báo lỗi như vậy

Nhưng nếu mở trên WinXP thì chạy bình thường, thế mới ác chứ

Chữ ký của knnam Xin chào, mình là knnam, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 05-07 -11.
Những người đã cảm ơn
Bạn phải đưa cấu trúc table, và đoạn code rowsource lên đây thì mọi ng mới biết được chứ, giờ sao biết được lỗi do code hay là do bộ Office
Chữ ký của khanhduycsgt Chào Guest, có mánh nào hay thì chia sẻ cho mình biết với nhé! Và hãy thanks bằng cách bấm nút Thanks để tỏ rõ mình là người lịch sự nào! ^^
Những người đã cảm ơn
(26-06-12, 04:13 PM)khanhduycsgt Đã viết: Bạn phải đưa cấu trúc table, và đoạn code rowsource lên đây thì mọi ng mới biết được chứ, giờ sao biết được lỗi do code hay là do bộ Office

Chỉ bị lỗi khi chạy trên Windows 7, Win XP vẫn chạy bình thường

Nó đây
Tonghop

Mình tìm trên mạng cũng có người bị như vậy nh k hiểu lắm cách họ sửa

fix
Chữ ký của knnam Xin chào, mình là knnam, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 05-07 -11.
Những người đã cảm ơn
hix, mình dùng Access 2003 nên kg mở đc file của bạn, theo đường dẫn fix mà bạn gửi thì lỗi là do Runtime engine của Access 2010, bạn thử Save As file của bạn qua định dạng 2003 mdb thử xem được không?
Chữ ký của khanhduycsgt Chào Guest, có mánh nào hay thì chia sẻ cho mình biết với nhé! Và hãy thanks bằng cách bấm nút Thanks để tỏ rõ mình là người lịch sự nào! ^^
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tạo Menu dạng TreeView bằng Query (không dùng ActiveX) ongke0711 3 243 4 Giờ trước
Bài mới nhất: toanle
  [Hỏi] Cách thêm dữ liệu vào form Main_Sub NganNguyen 1 34 Hôm nay, 02:23 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Tự động hiện Form khi loading hết thời gian ChiMai 1 45 02-12-16, 08:59 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] Cập nhật combobox 2 từ combobox 1 (dữ liệu ở nhiều bảng) votinh.tq 6 206 22-11-16, 11:34 PM
Bài mới nhất: votinh.tq
Photo [Hỏi] Mở Form trên access 2007 báo lỗi jason 5 193 22-11-16, 09:23 AM
Bài mới nhất: jason

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ