Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] Hàm inputbox unicode
Em chào các anh chị. Chẳng là em có 1 inputbox nhập liệu. trước kia em sử dung font vksansefit thì hiện được tiếng việt, còn em sử dụng font unicode thì bị vỡ chữ loằng ngoằng. em mong các anh chị chỉ giúp em với.
Em xin cảm ơn.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
hiiiiìi hì các pác ơi. có chiêu gì chỉ cho em một cái.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(24-06-12, 05:33 PM)quanghoasla Đã viết: Em chào các anh chị. Chẳng là em có 1 inputbox nhập liệu. trước kia em sử dung font vksansefit thì hiện được tiếng việt, còn em sử dụng font unicode thì bị vỡ chữ loằng ngoằng. em mong các anh chị chỉ giúp em với.
Em xin cảm ơn.

Cái này phải viết hàm chuyển đổi font chữ sang Unicode, sau đó đưa vào Inputbox
Thân
Chữ ký của Xuân Thanh Trăm năm trước thì ta chưa gặp
Trăm năm sau biết gặp được không?
Cuộc đời sắc sắc không không
Thì thôi ta cứ hết lòng vì nhau
ღღღღღTài sản của Xuân Thanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
mình cũng thử đổi rồi nhưng vẫn chưa được. Xuân Thành có cái ví dụ nào cụ thể về khai báo inputboxUni =" ". Khhông? nếu có thì Xuân Thành share cho quanghoasla và mọi người cùng học hỏi với.cảm ơn Guest đã quan tâm tới chủ đề này.
Những người đã cảm ơn
ôi lâu ngày rồi mình không làm lên quên mất. trước kia ở diễn đàn mình cũng hỏi rồi. sorry các pác nhé. hiii. http://thuthuataccess.com/forum/thread-3675.html
Những người đã cảm ơn domfootwear

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hàm chuyển chuỗi Unicode tiếng Việt thành Chuỗi mã Unicode trong VBA Noname 12 7,949 08-04-14, 08:17 PM
Bài mới nhất: vulhu06

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ