Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Tạo nút Edit thông tin trong access
Hehe, hướng nội ko được nên phải xuất ngoại ...

Xem ra đề bài của mình quá khó với mọi người rồi....

Cả nhà cố gắng giúp e với ..., e chỉ còn vấn đề tô màu cho chữ nữa là chưa có giải đáp,

Còn click để mở ra form trong listbox thì ok rồi ....

Bác NoName mãi mà ko thấy ý kiến bài này của mình? phải chăng bác đang nghiên cứu ...?

Thanks

(08-06-12, 03:57 PM)ledangvan Đã viết: Bạn uronbeo à hình như bạn cũng có tham gia vào AccessForum thì phải, trong đó có bài viết này http://www.accessforums.net/programming/...16143.html mình thấy nó cũng giống cái của bạn. nhưng mình không tải được cái File Help.zip ở gần cuối trang ý vì mình đăng ký mãi mà không vào được Forum.

Không phải bài của e đâu ạ,

File như bác muốn download nè

File đính kèm
.zip   help.zip (Kích cỡ: 307.15 KB / Tải về: 32)
Chữ ký của uronbeo Xin chào, mình là uronbeo, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 02-06 -12.
Những người đã cảm ơn
Vẫn chưa ai nghỉ ra ạ ....
Chữ ký của uronmapu Cảm ơn cả nhà

Để học Access không nên ngại đặt câu hỏi

Uron
Những người đã cảm ơn
Bạn cho xin file bạn đã gởi, vì file bạn gởi đều hư đường link rồi, cảm ơn
Chữ ký của nhoc77 Xin chào, mình là nhoc77, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 29-01 -13.
Những người đã cảm ơn
Tô màu cho chữ ... kg nói rõ ai hiểu ! Muốn tô màu để đánh dấu những dòng nào mà đã sử lý , tính toán , báo cáo v.v.v. rồi , giống như Excel chứ gì ? nếu ý tưởng đúng như vậy mà dính vào Quản lý kho , làm Kế toán thì có lúc " bỏ của chạy lấy ngưởi vì HỔNG có tiền đền " !!! Ưu điểm của Aeecss truy cập nhanh tức thì , kg phải mở hết các Sheet ...... để liên kết v.v.v như Excel đâu nên HỔNG cần tô màu quan trọng là phần lập trình , Code.... để truy xuất dữ liệu ,trình bày gọn gàng ,sạch đẹp, giống như người mẫu , để ai nhìn vào cũng " Mê ly " + thiết kế hợp lý trong chương trình mà thôi .Nếu trúng ý thì tham khảo hổng phải thì Sorry , nói gãy góc, gửi File lên mọi người mới TỎ TƯỜNG mà tham gia chat !
Khải Nguyên !
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Lỗi "A problem occurred while Microsoft Access was communicating with the OLE server thanhoai 1 109 03-11-16, 03:53 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Việc set thuộc tính OnClick trong Code toancvp 5 229 31-10-16, 10:14 AM
Bài mới nhất: toancvp
  [Lỗi] Cúp điện ---> lỗi access 2013 biencuong86 3 149 26-10-16, 04:30 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  thay đổi biểu tượng Access dưới thanh Start từ win 7 đến win 10 thanhtruong 7 433 05-08-16, 10:53 PM
Bài mới nhất: hungefi
  [Hỏi] File chạy chậm vì trong quá trình design phải chỉnh sửa và test thử nhiều. toancvp 4 263 29-07-16, 11:36 PM
Bài mới nhất: toancvp

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ