Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Quản lý nhân sự trường THPT (quản lý giáo viên)
Mọi người ơi...Help, help
Ai có bài mẫu access quản lý giáo viên trường THPT cho mình với, mình đang cần quá mà k biết làm thế nào cả sad

em có table rồi, các bác chỉ cho tiếp theo em phải làm những gì? thanks các bác nhiều
http://www.mediafire.com/?4xcleqyyepcueo7
Chữ ký của tinhtinh91 [/font] Tịnh Tâm Tít[/color][/size]
Những người đã cảm ơn
Hơi phức tạp đấy. Bạn phải đưa ý tưởng quản lí những vấn đề gì sau đó mới có thể thiết kế, bắt tay vào làm. Hãy đến thực tế tại 1 trường phổ thông trước khi bắt tay làm
Chữ ký của Nguyendinhthanh My site: Tài liệu
ღღღღღTài sản của Nguyendinhthanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(12-05-12, 01:43 PM)tinhtinh91 Đã viết: Mọi người ơi...Help, help
Ai có bài mẫu access quản lý giáo viên trường THPT cho mình với, mình đang cần quá mà k biết làm thế nào cả sad

em có table rồi, các bác chỉ cho tiếp theo em phải làm những gì? thanks các bác nhiều
http://www.mediafire.com/?4xcleqyyepcueo7

óa...... Quản lý học sinh sao không chọn lại đi chọn quản lý giáo viên vậy bác...... Cái này bác cung cấp đầy đủ các yêu cầu lên thì có thể mình gợi ý giúp bạn 1 csdl được chứ zậy thì bó tay....

Gợi ý thôi nè:
Quản lý về ngày công
Quản lý về lớp mà giáo viên đó dậy
Quản lý lịch dạy của từng giáo viên trong tuần
Quản lý các lớp mà giáo viên đó dạy
Thêm giáo viên
xóa giáo viên
sửa giáo viên...
...
Thống kê sl gv
tìm kiếm gv

tìm kiếm lớp học mà giáo viên đó đang chủ nhiệm......v.v...
Tiền lương nữa....
Nói chung là bạn muốn làm toàn bộ hay làm 1 phần trong Quản lý gv nữa Cry_smileCry_smile
Chữ ký của quan_pc Lắp đặt Internet VNPT tại Điện Bàn - Quảng Nam - Hotline: 0915.636.745
ღღღღღTài sản của quan_pc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Cô bắt tớ phải làm hết về phần giáo viên, nói chung là nhiều lắm,,,hix hix, bạn xem cái table đó, có rất nhiều table @@Cry_smile
Chữ ký của tinhtinh91 [/font] Tịnh Tâm Tít[/color][/size]
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Thiết kế chương trình quản lý thu chi ChiMai 1 154 03-08-16, 10:52 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Cách tạo chương trình quét và nhận dạng vân tay bằng access nguyenhungcuong 4 251 10-06-16, 03:13 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  Hướng Dẫn Re_Thiết kế ứng dụng quản lý nhân sự (Viên chức) maidinhdan 49 2,447 03-03-16, 02:23 PM
Bài mới nhất: hungle2006
  [Help] Cần mọi người chỉ giáo về cách nhập dữ liệu hàng loạt ! micheal 1 247 16-02-16, 08:59 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Phần mềm quản lý phòng khám Tự động tạo cơ sở dữ liệu SQL tt1212 0 158 17-01-16, 03:21 AM
Bài mới nhất: tt1212

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ