Đánh giá chủ đề:
  • 10 Votes - 3.4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chương trình quản lý kho và theo dõi công nợ
Chương trình của bạn DOQUANGLAM rất hay.
Mình bổ sung thêm một ý kiến: Theo mình, bạn nên tạo link động để người dùng chạy ở ổ đĩa nào cũng được.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mạc định là như vậy thôi, người dùng có thể lưu file dữ liệu và file chương trình ổ đĩa nào cũng được mà. Mong nhận được ý kiến đóng góp.
Chữ ký của DoquangLam Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn theluanmusic
Không hiểu, sao minhg không down được file QLBH mới của DOQUANGLAM.
Những người đã cảm ơn
File mới mình đã sửa lỗi rồi, không dow được chắc bạn phải hỏi Noname nhé
Chữ ký của DoquangLam Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(16-11-10, 05:00 PM)haquocquan Đã viết: Không hiểu, sao minhg không down được file QLBH mới của DOQUANGLAM.

(16-11-10, 08:34 PM)DoquangLam Đã viết: File mới mình đã sửa lỗi rồi, không dow được chắc bạn phải hỏi Noname nhé
Bạn thử lại với file này xem:
http://dl.dropbox.com/u/14777478/sharediendan/QLBH1.zip
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn haquocquan , Cungan_x1
Một lần nữa xin lỗi các bạn. Do sai sót lệnh cập nhật công nợ Nhà cung cấp và khách hàng mua, mình đã sửa lại. Đính kèm file mới để các bạn tham khảo (Sửa dụng Key cũ). Cám ơn !!!
Nhờ bạn Noname đưa lên đâu đó... để các bạn cùng tham khảo. Cám ơn bạn Noname nhé. Cry_smile

File đính kèm
.zip   QLBH.zip (Kích cỡ: 598.98 KB / Tải về: 144)
Những người đã cảm ơn
Chương trình của bạn rất bổ ích. Mình có thêm ý kiến thế này nhé:
- Mình phải đổi file DNTN Minh Hung thành DATA thì mới kết nối được.
- Mỗi lần mở chương trình bạn lại phải chọn file dữ liệu một lần. Bạn thiết kế theo kiểu linh động, nếu không thấy file ở vị trí cũ (hoặc trong thư mục của chương trình) thì chọ file, còn bình thường vẫn thế thì không chọn file.
Những người đã cảm ơn Noname
Vấn đề là ở chỗ : Người sử dụng cho nhiều chi nhánh, danh nghiệp khác nhau, cho nên mình phải làm như vậy, khi phát sinh thêm CN hoặc DN mới thì chỉ cần copy file trong thư mục Data rồi sửa lại tên khác là OK.
Những người đã cảm ơn
Bạn vẫn có thể làm được tự động liên kết mà chỉ cần chọn file data một lần mà. Cho DN khác thì khi chạy lần đầu chọn file Data (theo tên khi đổi). Khi người ta đã dùng rồi, không cần phải chọn lại file data nữa
Những người đã cảm ơn
Hì, cái vụ liên kết này mình đang phải nhờ bạn Noname đó, còn làm như bạn thì mình bó chân
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Chương trình] Quản lý văn bản điện tử qua LAN v1.5.1 maidinhdan 116 13,948 5 Giờ trước
Bài mới nhất: huuduy.duy
Star [Chương trình] Quản lý bán hàng cho cửa hàng vi tính quy mô nhỏ. quan_pc 15 3,662 28-10-16, 10:49 AM
Bài mới nhất: btnnhut
  Phần mềm quản lý bán hàng-nhà phân phối-đại lý tt1212 1 356 06-09-16, 11:29 AM
Bài mới nhất: dangngocthuyen
  [Chương trình] Phần mềm kế toán HDSOFT_Update mới nhất theo thông tư 200/2014/TT-BTC hoangdungcr 2 435 30-05-16, 01:15 AM
Bài mới nhất: hoangdungcr
  [Help] Giúp Tạo Form tìm kiếm theo nhiều điều kiện nguyenhoangbanhan 8 1,486 17-05-16, 09:32 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ