Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lọc danh sách những học viên chưa thi môn nào và hàm tính điểm Kết Quả
Sad 
Làm ơn giúp em làm câu này với đề là hãy tìm danh sách nhưng hv chưa thi môn nào

Và xin giúp em hàm tính Điểm Kết Quả cảm ơn mọi người nhiều ạ

Giúp gấp giùm em
Chữ ký của monkeyish14 Xin chào, mình là monkeyish14, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 01-11 -11.
Những người đã cảm ơn
Chưa thi có nghĩa là điểm bị rỗng. Vídu có 3 môn thi tại dòng điều kiện của 3 môn ghi là Is Null
tính điểm kq là như thế nào, tùy theo yêu cầu thì phải nói cho rỏ. Theo cú pháp Tên field mới: tên field cũ. Vidu diemketqua: mon1 + mon2+ mon3. Hay ketqua: iff(tongdiem>=15 and mon1>=3 and mon2>=3 and mon3>=3, "DAU","ROT")
Vai vidu cho ban
Chữ ký của huynguyenbd Khi ta buồn giải sầu bên men rượu, sống không yêu cho con gái nó them!
ღღღღღTài sản của huynguyenbd (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng , monkeyish14
cảm ơn anh nhưng em chưa hiểu ý anh phần môn thi ghi is null lắm . Em tạo các tab có môn học , điểm lần 1, điểm lần 2, vâng vâng thế thêm vào phần nào anh . À mà cái hàm điểm kết quả cũa anh , em không lầm thì nó là xếp loại rồi anh
Chữ ký của monkeyish14 Xin chào, mình là monkeyish14, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 01-11 -11.
Những người đã cảm ơn
Bạn post file lên để mọi người support trực tiếp
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mình chỉ gợi ý thôi, demo bạn ko co sao làm chi tiết được. Tại dòng Criteria của từng môn ban ghi Is Null là được.
Chữ ký của huynguyenbd Khi ta buồn giải sầu bên men rượu, sống không yêu cho con gái nó them!
ღღღღღTài sản của huynguyenbd (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Hỏi] cách lọc nhân viên làm việc ở 2 phòng ban? hoanghai902 1 56 27-11-16, 04:49 PM
Bài mới nhất: Noname
Question [Help] Cần giúp đỡ tạo query lấy giá trị của dòng liền trước để tính giá trị trung bình luonguct 4 89 23-11-16, 12:33 AM
Bài mới nhất: luonguct
  [Hỏi] Tính số ngày công tác trangdv.pchg 25 588 13-11-16, 01:20 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  Điền Mr hoặc Ms theo giới tính huuduy.duy 8 489 04-11-16, 05:58 PM
Bài mới nhất: huuduy.duy
  [Help] Tìm ngày tính lương ducanh.ktnb 18 552 15-10-16, 06:45 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ