Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chia sẻ Code cho những bạn mới học lập trình VBA
Hôm trước có hỏi trên diển đàn về Phân quyền truy cập Menu, nay mình làm dc rồi nên post lên cho ae nào thích đem về xem, và có chút ý đóng góp để hoàng thiện hơn. Có 1 số code sử dụng trên diển đàn: Hàm chuyển số sang chử, Vô hiệu hóa phím Shift, Hàm tách họ tên. Form login 1 phần tham khảo 1 phần tự nghiên cứu.
Trên menu có phần Đăng nhập --> Bảo Mật --> pass "anhphailamsao" de mỡ phím Shift.

http://www.mediafire.com/?5pp9x8sw6910xhy
Chữ ký của huynguyenbd Khi ta buồn giải sầu bên men rượu, sống không yêu cho con gái nó them!
ღღღღღTài sản của huynguyenbd (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname , Hạ Vàng , hugox03 , thanhthienhg
A quên, nếu mở mà giữ Shift + click Open ma ko dc thì đăng nhập v0i tên admin, pass administrator, de vao menu enable phim Shift.
Chữ ký của huynguyenbd Khi ta buồn giải sầu bên men rượu, sống không yêu cho con gái nó them!
Những người đã cảm ơn Noname , Hạ Vàng , nhunguyet0103 , hugox03
Cám ơn bạn đã nhiệt tình chia sẻ kiến thức cùng mọi người.

Nếu được khi post bài, bạn chuyển đổi tiếng Việt dùng Unicode để dấu không bị lệch dễ đọc bài hơn bạn nhé.

Thân ái.
Chữ ký của Hạ Vàng rose Nhắm mắt bên người để mộng trôi
Cho em thanh thản giấc mơ đời
Không vướng bận sầu, không lo lắng
Yên bình một cõi dấu yêu ơi!good luck
ღღღღღTài sản của Hạ Vàng (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname , hugox03
Mình dùng Unicode hết mà, sao mình đọc trên diển đàn vẫn thấy bình thường mà. Hạ vàng xem lại coi máy mình có sao hem, chứ Huy thấy ko có lệch chữ. hi
Những người đã cảm ơn
Máy HV bình thường mà.

Bài 1 & 4 đọc bình thường nè. Chỉ có bài 2 là chữ chạy nhanh quá bỏ dấu lê lết theo sau hee hee

Chào mừng bạn đến diễn đàn
Những người đã cảm ơn huynguyenbd , hugox03
HI, Bữa vừa chạy xe máy vừa cầm điện thoại gữi tin đó nên chữ cái có cái không. Hạ Vàng biết Load Form thì qua Topic của Huy xem dùm cái nha. http://thuthuataccess.com/forum/thread-4365.html
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng
Hic hic...

Bạn mới vô diễn đàn nên chắc... chưa biết sigh
Ở đây HV chỉ giỏi ...phá ... chứ hok bik gì để ....giúp hết worried

Sếp cho iem... phá cái... đừng ...la nha hee hee
Những người đã cảm ơn
Đang chờ cao thủ chỉ giáo mà không biết khi nào có không, ngày trước cái phần này sắp dc học mà cái ông thầy ổng nghỉ dạy mất nên không hỏi được, giờ chờ giúp đỡ thôi.
Những người đã cảm ơn
Ban huynguyebd oi minh co tai chuong trinh cua ban viet ve nhung khong the nao vo duoc cac bang, mac du minh da vao enble phim shift nhu ban huong dan. Ban huong dan cho minh vao duoc khong. Cam on ban nhieu
Chữ ký của hamhochoi Xin chào, mình là hamhochoi, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 29-02 -12.
Những người đã cảm ơn
(02-03-12, 12:15 PM)hamhochoi Đã viết: Ban huynguyebd oi minh co tai chuong trinh cua ban viet ve nhung khong the nao vo duoc cac bang, mac du minh da vao enble phim shift nhu ban huong dan. Ban huong dan cho minh vao duoc khong. Cam on ban nhieu

Sao không được bạn ơi, tức là bạn không đăng nhập vào được hay sao?? Lúc nhận nút Open thì bạn giữ luôn phím Shift là được mà, nếu không dc thì đăng nhập với tên và pass mình đã ghi rồi làm thôi.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Photo [Thủ Thuật] Code chia sẽ hàng thừa Phung Duc 3 76 9 Giờ trước
Bài mới nhất: Phung Duc
  [Thủ Thuật] Tạo thanh tiến trình trên Form (Progress bar) khi xử lý dữ liệu ongke0711 18 1,503 21-10-16, 10:17 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Hỏi] Viết code có điều kiện " lệnh Chạy tiếp khi đóng tbl cho sẵn" Trần Linh 3 141 21-10-16, 11:11 AM
Bài mới nhất: Minh Tiên
  Giải thích ý nghĩ của đoạn code feeling 3 198 06-10-16, 10:18 AM
Bài mới nhất: vulhu06
  [Hỏi] Quá trình thực hiện một lệnh với CSDL dinh_trong_hoa 1 176 02-08-16, 04:06 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ