Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giúp mình tạo nút Tìm kiếm
Star 
Mình có 02 bảng : Bảng 1 có các trường sau : tenvattu, ngaynhap, ghi chu, mavt. Bảng 2 : khachhang, soluong, diachi, mavt. Hai bảng được liên kết với nhau qua mavt.
Mình muốn tạo một form Tìm kiếm gồm các trường : mavt, khachhang, tungay, denngay.
tungay, denngay lay dữ liệu từ ngaynhap.
Mình muốn là khi mình nhập tên khách hàng, và từ ngày , đến ngày thì sẽ biết được trong khoảng thời gian đó, khách hàng đó đã nhập hàng gì. Mong Noname và các anh chị hướng dẫn cho mình viết code ở nút Tìm Kiếm . Rất mong sự hướng dẫn của các bạn
Chữ ký của truongtoa Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Trong forum có rất nhiều bài về form tìm kiếm.
Bạn search nhé

Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Cám ơn bạn đã giúp mình, mình cũng đã tìm trong forum rồi nhưng không có trường hợp tìm kiếm nào giống cái Tìm kiếm mà mình cần hết. Mình đang cần gấp, các bạn giúp mình nha
Chữ ký của truongtoa Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Bạn xem topic này, chế lại theo yêu cầu của mình!
http://thuthuataccess.com/forum/thread-747.html
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Của bạn đây http://www.mediafire.com/?p2vux055te942an
Mình không có thời gian màu mè thêm, bạn xem dc thì pm 1 tiếng ngen!!
Chữ ký của huynguyenbd Khi ta buồn giải sầu bên men rượu, sống không yêu cho con gái nó them!
ღღღღღTài sản của huynguyenbd (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn truongtoa
Em cám ơn anh huynguyenbd nhiều lắm nha. Anh giúp em thêm một việc nửa nha. Cũng với bản dữ liệu như trên, thay vì form Tìm kiếm gồm các trường: mavt, khachhang, tungay, denngay, thì bây giờ em muốn trong forms của em chỉ cần khachhang, tungay, denngay, khachhang không sử dụng combobox mà là gỏ trực tiếp tên khách hàng vào và gỏ từ ngày, đến ngày, sau đó nhấn nút lệnh Tìm kiếm. Mong anh và các bạn giúp em
Những người đã cảm ơn
Sửa lại một chút thôi.
http://www.mediafire.com/?4l8sv3jage98a8d
Chữ ký của huynguyenbd Khi ta buồn giải sầu bên men rượu, sống không yêu cho con gái nó them!
Những người đã cảm ơn truongtoa
(31-10-11, 09:29 AM)huynguyenbd Đã viết: Sửa lại một chút thôi.
http://www.mediafire.com/?4l8sv3jage98a8d

Em cám ơn anh huynguyenbd nhiều lắm nha. anh cho em xin địa chỉ mail của anh nha. Có gì nhờ anh giúp đỡ
Những người đã cảm ơn
Email: nguyenhoanghuycntt@gmail.com
Có gì cứ tạo bài viết trên diễn cũng được mà, cao thủ đầy rừng. Mình chỉ lên đây chủ yếu học hỏi thôi hihi.
Những người đã cảm ơn
sao bạn không post data của bạn lên cho mọi người cùng giúp !
Chữ ký của tieuholy04 HeartXin chào, mình là tieuholy04, Mong các bạn giúp đỡ!!Heart
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ anh em trong diễn đàn giúp mình thiết kế chương trình báo dịch hàng ngày vinhpaint 1 255 21-06-16, 09:15 AM
Bài mới nhất: zinzin8x
  [Help] ai giúp mình code lại sql này thành access với li_95 0 124 24-04-16, 05:59 PM
Bài mới nhất: li_95
  [HỎI] Không chạy được tìm kiếm truy vấn 9xconduongtoidi 3 227 01-04-16, 10:47 AM
Bài mới nhất: 9xconduongtoidi
  [Help] Đếm số record trong subform dạng datasheet sau kết quả tìm kiếm tvn_hut 5 355 02-01-16, 11:32 PM
Bài mới nhất: tvn_hut
  Hướng dẫn giúp câu lệnh mở file access khác và lệnh import data. chihienphuco 5 3,897 17-11-15, 09:47 AM
Bài mới nhất: kieu manh

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ