Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
phần mềm convert file PDF sang WORD
Bác nào có bộ phần mềm convert file PDF sang WORD cho xin với (bộ có key), chuyển sang như một file word bình thường nhé. Mình chạy nhiều cách nhưng lại là một file word với nội dung là ảnh.
Cám ơn trước nhé.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
No hay dùng là up file lên docs.google.com

Sau đó tải xuống theo các định dạng: pdf, doc, xls, rft...
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn haquocquan
Mình có 1 file chuyển đổi pdf sang word cũng hay và dễ sử dụng lắm. Bạn dùng thử nhe! Đây là link download.
http://www.mediafire.com/?ur8n3era6syengg
Chữ ký của maixuanthu Kiên trì và bình tĩnh sẽ giúp bạn thành công!
Những người đã cảm ơn
bạn sài cái này InstallAble2ExtractPro6.0 nhé. mình có key: 1328 - 1677 - 1166
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bạn lên mạng tìm trên Google cái này nhé : ABBYY FineReader mình tải về rồi dùng OK nó có thể dịch File ảnh PDF hoặc các File ảnh khác. Vì nó nặng quá nên mình không tải lên được (hơn 600 MB)
Chữ ký của ledangvan Xin chào, mình là ledangvan, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 22-08 -11.
ღღღღღTài sản của ledangvan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
InstallAble2ExtractPro6.0 có ưu điểm là conver được số trang không hạn chế. Thời gian convert nhanh. ưu điểm mạnh của em này là convert chuẩn cả ảnh và chữ mà không bị lỗi font mà một số app khác còn bị mắt ở vấn đề này. Dowload here. còn đây là key: 1328 - 1677 - 1166
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  ABBYY FineReader 12.0.101.264 Professional Edition - Phần mềm chuyển đổi tài liệu PDF trungdv007 0 878 15-10-16, 09:56 PM
Bài mới nhất: trungdv007
  Download Avast Free Antivirus mới nhất miễn phí | Phần mềm diệt virus miễn phí hàng đ quan100157 0 1,947 22-10-13, 01:18 AM
Bài mới nhất: quan100157
  chia sẻ phần mềm sửa chữa lỗi của file word không mở được quanghoasla 0 1,491 05-10-13, 02:06 PM
Bài mới nhất: quanghoasla
  chia sẻ và chạy phần mềm ứng dụng qua internet quanghoasla 9 6,878 30-09-13, 01:27 AM
Bài mới nhất: quanghoasla
  Hướng Dẫn chuyển yahoo blog sang blogspot Noname 0 1,264 17-01-13, 05:33 PM
Bài mới nhất: Noname

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line| Phần mềm quản lý bán hàng, công nợ- tồn kho- nhà phân phối