Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[help] Cập nhật kho
Các pác cho em làm phiền tí nữa nhe ! Tình hình là em không biết làm cách nào để cập nhật từ form nhập hàng vào kho. Tức là khi nhập SP, mình nhập số lượng nhập vào, khi nhất nút OK thì nó trừ vào trong kho luôn (sản phẩm có thể nhập nhiều lần trong 1 ngày)
Với lại em thấy có CT trên lưới nó hiện 1 cột là sô lượng nhập, 1 cột là SL trong kho. Khi nhập số lượng nhập thì nó công trên lưới trước( 1 Sp có thể nhập nhiều lần và SL trong kho là cập nhật từ trên xuống), khi nhấn ok thì mới cập nhật vào kho.

giống trong Ct này http://download400.mediafire.com/4ja16mu...har1.1.rar
user : admin
pass : root
Chữ ký của choi_choi_1217 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Một phần mềm rất hay. Nhưng chương trình của bạn đã làm như thế nào và ý muốn như thế nào.
Hãy UP file của bạn lên và dưa cụ thể những vướng mắc. Mọi người sẽ giúp bạn
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Chương trình đó không phải của mình ! Mình chỉ dựa trên Ct đó để làm 1 Ct tương tự thôi. Cái khó là cập nhật số lượng mua trừ vào kho. Mình ko bit tác giả đã làm như thế nào. Các pác biết làm cách nào thì chỉ dùm em.
Chữ ký của choi_choi_1217 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(12-11-10, 04:46 PM)choi_choi_1217 Đã viết: Chương trình đó không phải của mình ! Mình chỉ dựa trên Ct đó để làm 1 Ct tương tự thôi. Cái khó là cập nhật số lượng mua trừ vào kho. Mình ko bit tác giả đã làm như thế nào. Các pác biết làm cách nào thì chỉ dùm em.

Mọi người có thể giúp bạn, nhưng để làm theo đúng ý bạn thì cách tốt nhất là bạn up file của mình lên. Làm demo rất là oải
Chữ ký của Cafe Via He Ở nhờ nhà mẹ mình big green
ღღღღღTài sản của Cafe Via He (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Đây là bài mình đang làm các pác xem giúp mình với nha !
http://www.mediafire.com/?x0fup8ymtoalhjh
Những người đã cảm ơn
(13-11-10, 12:46 PM)choi_choi_1217 Đã viết: Đây là bài mình đang làm các pác xem giúp mình với nha !
http://www.mediafire.com/?x0fup8ymtoalhjh

Đã down được file của bạn.
Nhưng bận quá, không thể xem được toàn bộ thiết kế và code.
Bạn cần như thế nào, nêu cụ thể từng vướng mắc để mọi người giúp.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn choi_choi_1217
Chương trình của ai viết mà hay quá vậy ta ?
Chữ ký của DoquangLam Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Cám ơn các bác mình đã làm được rồi !! Cách làm là dùng 1 biến cờ để lọc ra các dữ liệu cần lấy sau đó dùng update Query để cập nhật vào kho, sau đó dùng thêm 1 update query để cập nhật lại biết cờ... Cry_smile
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Cập nhật combobox 2 từ combobox 1 (dữ liệu ở nhiều bảng) votinh.tq 6 206 22-11-16, 11:34 PM
Bài mới nhất: votinh.tq
  [Help] Dòng chữ chạy trên form báo đến ngày sinh nhật tronghieu9792 1 122 20-10-16, 09:30 AM
Bài mới nhất: lamvankhanh
  Click đúp chuột hiện form và cập nhật dữ liệu theo số phiếu Ranju 1 130 05-10-16, 11:02 AM
Bài mới nhất: lmthu
  [Help] Cập nhật từ table vào form dthminh1991 3 249 14-06-16, 01:06 AM
Bài mới nhất: truongtrungviet
  [Help] Hướng dẫn giúp: mở form và cập nhật số liệu duy nhất 1 lần khi ngày đến hạn jeck09nt 5 301 24-03-16, 10:11 AM
Bài mới nhất: jeck09nt

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ