Đánh giá chủ đề:
  • 8 Votes - 2.25 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[HELP] Cách giới hạn thông tin hiển thị trong report
Bạn lập một TOPIC khác theo ý kiến của noname và post file lên nhé.
Bạn đã mở một TOPIC bài toán tính tỷ lệ học sinh, trong đó cũng được trả lời một số.
Nếu bạn vẫn chưa làm được về report theo ý mình, hãy lập topic và post file để mọi người giúp.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
MÌnh có 1 report, trong report có subreport thể hiện các bản ghi chi tiết. Bây giờ mình muốn dàn hàng trong subreport tức là nếu subreport có 20 bản ghi thì mình muốn nó hiển thị 10bản ghi thôi còn 10 bản ghi còn lại thì chuyển sang cột bên cạnh ( mục đich để cho report hiện thị trên 1 trang giấy thôi). Có cao thủ nào giúp mình với. Thank you trước nhé.
Chữ ký của connguoi123 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Tiện thể xin hỏi: nếu muốn đưa ra [n] học sinh có điểm cao nhất (n nhập vào hoặc tham chiếu từ form) thì làm thế nào? Xin các bác giúp đở cho kẻ học việc này, cám ơn nhiều!
Chữ ký của aquangnt Xin chào, mình là aquangnt, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 25-07 -12.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hướng Dẫn Cách sắp xếp report? tieuho828 0 9 4 Giờ trước
Bài mới nhất: tieuho828
  [Help] Xin Giúp đỡ Dàn Report theo hàng ngang toi511 2 136 03-11-16, 01:10 PM
Bài mới nhất: toi511
  [Help] Sắp xếp dữ liệu trong báo cáo hoanghai902 2 86 03-11-16, 01:22 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Hướng Dẫn Cú pháp mở Report có nhiều điều kiện GaDauBac 7 248 22-10-16, 01:08 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Hướng Dẫn Tạo Report theo Combobox trong Form thangbomdethuong2000 7 286 20-10-16, 08:41 PM
Bài mới nhất: thangbomdethuong2000

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ