Đánh giá chủ đề:
  • 4 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Không tạo được bài mới
chào bạn,

mình mới tạo user rồi
mình muốn tạo bài mới nhưng ko được
máy tính báo user chưa kích hoạt kiểm tra email
nhưng mình vào email ko thấy link kích hoạt
bạn có thể giúp mình hay ko?

Thanks!
Chữ ký của btamsgn Xin chào Guest! Mình là btamsgn, thành viên của Thủ Thuật Access tham gia ngày Oct 2010.
Những người đã cảm ơn
Tách bài viết của bạn vào đây!
Bạn thử lại xem chứ mình đâu có yêu cầu phải gửi mail!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Vừa tạo nick mới test thử. Không có vấn đề gì! Chú ý có một số box, thành viên không được quyền post bài!
http://thuthuataccess.co.cc/forum/thread-379.html
Những người đã cảm ơn
Xin hỏi Noname cách nhận dữ liệu từ các giao tiếp phần cứng như cân điện tử chẳng hạn. Sau khi cân xong thì bằng cách nào mình cập nhật được kết quả cân vào các table? Để từ đó mình có thể in ra được phiếu cân hoặc các báo cáo nhập kho hoặc xuất kho. Xin Noname chỉ giúp. Thank
Chữ ký của bangnguyencong Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(23-05-11, 08:08 AM)bangnguyencong Đã viết: Xin hỏi Noname cách nhận dữ liệu từ các giao tiếp phần cứng như cân điện tử chẳng hạn. Sau khi cân xong thì bằng cách nào mình cập nhật được kết quả cân vào các table? Để từ đó mình có thể in ra được phiếu cân hoặc các báo cáo nhập kho hoặc xuất kho. Xin Noname chỉ giúp. Thank

Bạn tạo topic mới đúng câu bạn hỏi, đừng post vào đây mọi người không biết để support.

Theo nguyên tắc HV biết, cân điện tử của bạn phải có chương trình link với computer mới tự động nhập dữ liệu và in phiếu. Nếu không, computer sẽ nhận dữ liệu bằng cách nào để xử lý cái mình yêu cầu?

Không biết có đúng theo cái bạn định hỏi không
Chữ ký của Hạ Vàng rose Nhắm mắt bên người để mộng trôi
Cho em thanh thản giấc mơ đời
Không vướng bận sầu, không lo lắng
Yên bình một cõi dấu yêu ơi!good luck
ღღღღღTài sản của Hạ Vàng (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname , Cafe Via He

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Hỏi] Diễn đàn có mục xem chi tiết thông báo mới không?. changkhoonline77 2 729 30-11-14, 09:24 PM
Bài mới nhất: vuvanthuc
  Nên hay không tạo các chủ đề tương ứng theo từng version của Access cpucloi 2 725 23-07-13, 05:07 PM
Bài mới nhất: Minh Tiên
  không vào được diễn đàn tigergirl 1 968 17-08-12, 05:26 PM
Bài mới nhất: Noname
  Không gửi được file đính kèm. domfootwear 1 1,102 19-01-12, 10:20 AM
Bài mới nhất: Noname

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ