Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lỗi fonts chữ của hộp thoại msgbox
chào các anh/chị em làm theo cách của anh noname hướng dẫn về trích xuất đoạn thông báo từ table ra msgbox bằng fonts chữ unicode.
.có cái thì em thấy hiện thị fonts unicode thì ok không bị vỡ chữ. nhưng có phần em goi ra thì bị lỗi font. cụ thể là sau khi em chọn vào tên hàng: xuất hiện một msgbox" thông báo số lượng hàng tồn" như sau:

[Hình: 0c3060783059078b6ed4bd89c15b1a5dffd966c0...79514g.jpg]
dạ đây là data [http://www.mediafire.com/?70yuq6b6mjdbj37]của em. anh chị kiểm tra giúp em với

em chưa biết cách khắc phục như thế nào. em mong các anh/ chị chỉ bảo cho em.

Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mình thử ok, không thấy gì lạ hết.
Chữ ký của domfootwear Xin chào Guest, nếu Guest biết thủ thuật nào thì nên chia sẻ cho cộng đồng nhé.
ღღღღღTài sản của domfootwear (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
bạn không thấy gì lạ hết là sao? bạn xem ở phần font chữ trên ảnh mình bôi mầu vàng ý. ở máy của bạn không bị lỗi ah?
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
bạn chọn mặt hàng Comfor đi bạn mới thấy lỗi của nó." tức là mặt hàng chưa hết. còn mặt hàng đã hết rồi thì không bị lỗi.

Bạn thử coi.
bạn chụp form menu khi chay cho mình xem nào? mình đã thử rồi. vân lỗi font ở trên msgbox cơ. còn trong data thì không bạn ạ.
Những người đã cảm ơn
(19-07-11, 06:27 PM)quanghoasla Đã viết: bạn chọn mặt hàng Comfor đi bạn mới thấy lỗi của nó." tức là mặt hàng chưa hết. còn mặt hàng đã hết rồi thì không bị lỗi.

Bạn thử coi.
bạn chụp form menu khi chay cho mình xem nào? mình đã thử rồi. vân lỗi font ở trên msgbox cơ. còn trong data thì không bạn ạ.
Cái này là inputbox chứ đâu phải msgbox đâu bạn, bạn xem trang sau rồi biết chế nhé

http://www.caulacbovb.com/mp_details.php?pid=8450#
Chữ ký của domfootwear Xin chào Guest, nếu Guest biết thủ thuật nào thì nên chia sẻ cho cộng đồng nhé.
ღღღღღTài sản của domfootwear (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
cái ví dụ của pác giangho gì đó chạy được còn đem thử vô ms access không chạy được bạn à. bạn thử xem thế nào nhé.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Hỏi] Truyền tham số từ form qua hộp thoại cảnh báo! cannguyen 2 312 11-11-15, 10:16 AM
Bài mới nhất: cannguyen
  Vô hiệu hoá nút chuột với record trên Form - không có msgbox tranthanhan1962 0 344 03-07-15, 08:23 AM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  Giải pháp để tạo Msgbox tiếng việt trong VBA dinh_trong_hoa 7 886 06-02-15, 01:18 PM
Bài mới nhất: letrungnew
  [Lỗi] Liên tục hiển thị hộp thoại. Minh Tiên 2 374 15-08-14, 05:38 PM
Bài mới nhất: Minh Tiên
  [Hỏi] Msgbox hiển thị tiếng việt maixuanthu 2 510 07-08-13, 11:31 PM
Bài mới nhất: huuduy.duy

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ