Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Bị lỗi khi chuyển file sang máy tính khác
mình đã đổi rồi, y như bạn. Nhưng kết quả vẫn ko thay đổi T___T
Chữ ký của con_trai_vl Xin chào, mình là con_trai_vl, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 07-06 -11.
Những người đã cảm ơn
bạn có sử dụng temview không? nếu có thể mình xem qua cho. còn không cách cuối cùng là bạn setup lại máy tính là ok.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
tình hình là mình mới Format toàn bộ ổ cứng. Cài lại win XP SP3 và office 2003 . Sau khi cài lại máy mình chep file vo thì nó vẫn báo là thiếu mấy file dll như lúc đầu. Mình chép máy file dll đó từ laptop sang thì nó không báo thiếu nữa, nhưng vẫn bị lỗi ko phân cách số. T___T

Temview minh có nghe nói nhưng chưa xài bao h
Chữ ký của con_trai_vl Xin chào, mình là con_trai_vl, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 07-06 -11.
Những người đã cảm ơn
(14-07-11, 02:17 AM)con_trai_vl Đã viết: tình hình là mình mới Format toàn bộ ổ cứng. Cài lại win XP SP3 và office 2003 . Sau khi cài lại máy mình chep file vo thì nó vẫn báo là thiếu mấy file dll như lúc đầu. Mình chép máy file dll đó từ laptop sang thì nó không báo thiếu nữa, nhưng vẫn bị lỗi ko phân cách số. T___T

Temview minh có nghe nói nhưng chưa xài bao h
Bạn chỉnh cái Row Source của cái listbox đó lại, format cái trường đó lại là OK

Ví dụ tôi định dạng số phân cách hàng nghìn = khoảng trắng thì row source của listbox đó như sau:

Mã PHP:
SELECT Hang.IDHang.TenhangHang.DonviFormat([Dongia],"# ###") AS [Don GiaFROM Hang

Còn về phần đổi đơn vị thì bạn xem hình bên dưới nhé.

[Hình: 00c4da52.jpg]
Chữ ký của domfootwear Xin chào Guest, nếu Guest biết thủ thuật nào thì nên chia sẻ cho cộng đồng nhé.
ღღღღღTài sản của domfootwear (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lỗi không tạo file mới bằng định dạng .mdb feeling 4 79 29-11-16, 04:22 PM
Bài mới nhất: feeling
  [Hỏi] Việc set thuộc tính OnClick trong Code toancvp 5 229 31-10-16, 10:14 AM
Bài mới nhất: toancvp
  [Help] Nhờ tạo form lưu hóa đơn nhập, hóa đơn xuất, hàng nhập hàng xuất không cần tính tồn laxx_xxal 1 127 22-09-16, 02:35 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Hỏi] File chạy chậm vì trong quá trình design phải chỉnh sửa và test thử nhiều. toancvp 4 262 29-07-16, 11:36 PM
  [Hỏi] Cách lưu trữ phần CSDL tách biệt khỏi file access toancvp 5 514 16-07-16, 09:38 PM

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ