Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Làm sao để bỏ hoàn toàn thanh menu....
anh em ơi, giúp em với , em đang viết phần mềm kế toán trên access, em viết xong rồi nhưng còn 1 vấn đề , đó là làm sao cho không xuất hiện mấy thanh menu bên trên , em thấy rất nhiều phần mềm kế toán họ che hoàn toàn mấy thanh me nu này...Em muốn bảo toàn dữ liệu không cho ai xem bên trong thiết kế của em ... dù em chuyển qua MDE nhưng nó vẫn có thể xem và sữa table, querry... em được biết dùng Tools -Security j đó ... aNH EM NÀO CHỈ EM VỚI . THANKS
Chữ ký của phuonglee Xin chào, mình là phuonglee, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 26-06 -11.
Những người đã cảm ơn
Bạn tham khảo bài này!
http://thuthuataccess.com/forum/Thread-1...ieu-access
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
các pro ơi làm kiểu gì em vẫn không dấu được cửa sổ dấu cái table, form, reports, macro, query, moduls. không biết em bị mắc lỗi gì
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(27-06-11, 11:21 AM)quanghoasla Đã viết: các pro ơi làm kiểu gì em vẫn không dấu được cửa sổ dấu cái table, form, reports, macro, query, moduls. không biết em bị mắc lỗi gì

Có thể office của bạn bị lỗi. Thử cài lại bản khác xem.
Chữ ký của Noname 020
Những người đã cảm ơn
vẫn rứa các anh ạ. em cài lại cả windows và ms office rồi. nhưng vẫn vậy. bác nào thử post cho em một data mẫu về khoá/ hoặc ẩn data windows của ms access với.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
hầu hết các ứng dụng mẫu ở thư viện ứng dụng đều khóa cả. Bạn down về xem, có nhiều cái hay ho lắm đấy!
Chữ ký của Noname 020
Những người đã cảm ơn
cám ơn anh noname và mọi người đã chia sẻ.
Những người đã cảm ơn
Các bác Pro cho tôi hỏi có cách nào để khi chạy file Access nó vào thẳng không phải chọn Open, Cancel không ? Xin cám ơn!
Chữ ký của thaihoa0801 Xin chào, mình là thaihoa0801, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 17-06 -11.
Những người đã cảm ơn
do bác để cái chế độ sercurity là:medium =mức cacnhr báo trung bình. cái này nó sẽ ngăn lại việc mở file ms access ra.mỗi lần mở đều hiện là bạn có muốn mở không? yes/no. phiền lòng quá. bạn tắt nó đi bằng việc set ở chế độ low là lần sau bác mở file đó ra là không thấy thông báo hỏi có mở hay không nữa.
Những người đã cảm ơn Noname

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Về Custom Menu feeling 0 26 01-12-16, 05:21 PM
Bài mới nhất: feeling
  thay đổi biểu tượng Access dưới thanh Start từ win 7 đến win 10 thanhtruong 7 430 05-08-16, 10:53 PM
Bài mới nhất: hungefi
  Về ẩn thanh ribbon nam8384 5 285 05-05-16, 04:59 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  [Help] ai giúp mình code lại sql này thành access với li_95 0 121 24-04-16, 05:59 PM
Bài mới nhất: li_95
  Hỏi về cách bỏ menu access hiepkhach 3 975 09-03-16, 02:34 AM
Bài mới nhất: thanh25k62

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ