Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phân lớp cho học sinh
Mình co tables T01TS10 có các field :SBD,GT, Hoten,ngaysinh, tongdiem, tenlop
Tôi muốn xếp lớp cho hs theo cách sau : mỗi lớp 45hs có đầy đủ các loại điểm của field tongdiem.
Bạn nào gúip dùm code, xin cám ơn
File của tôi đây

File đính kèm
.zip   Chia lop.zip (Kích cỡ: 98.3 KB / Tải về: 19)
Chữ ký của tracanhtam Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Bạn chạy thử file xem có đúng ý không nhé. Form1
Và tham khảo thêm bài "Tạo đề thi trắc nghiệm" trong diễn đàn của Noname để phát triển thêm"

File đính kèm
.zip   Chia lop.zip (Kích cỡ: 118.39 KB / Tải về: 21)
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(12-06-11, 11:54 PM)haquocquan Đã viết: Bạn chạy thử file xem có đúng ý không nhé. Form1
Và tham khảo thêm bài "Tạo đề thi trắc nghiệm" trong diễn đàn của Noname để phát triển thêm"
Không được bạn ơi, điểm của hs trong các lớp không đồng đều. Bạn xem lại giúp, xin cám ơn
Chữ ký của tracanhtam Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(12-06-11, 11:54 PM)haquocquan Đã viết: Bạn chạy thử file xem có đúng ý không nhé. Form1
Trước nay mình làm thủ công ngoài excel như thế này, bạn xem viết code dùm có được không
B1: Đánh số thứ tự theo từng loại điểm, vd điểm 15 có 4hs thì 4 hs này có stt là :1,2,3,4. Các loại điểm khác cũng vậy
B2: Sort cột thứ tự từ A->Z
B3 : Là chia lớp, mỗi lớp là 45hs
Bạn xem giúp dùm, xin cám ơn
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Dòng chữ chạy trên form báo đến ngày sinh nhật tronghieu9792 1 122 20-10-16, 09:30 AM
Bài mới nhất: lamvankhanh
  Phần mềm quản lý kho thuốc .mdb thanhtruong 13 638 25-07-16, 01:05 AM
Bài mới nhất: tt1212
  Co dãn form access theo độ phân giải màn hình hoanbhxhls 13 1,109 21-07-16, 11:28 AM
Bài mới nhất: paulsteigel
  Kết nối dữ liệu máy xét nghiệm đến phần mềm access thanhtruong 6 651 01-06-16, 02:52 PM
Bài mới nhất: thanhtruong
  Thiết kế form đăng nhập phân quyền một cơ sở dữ liệu một cách rất đơn giản. tranthanhan1962 15 1,391 10-03-16, 10:00 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ