Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giúp tìm lỗi của form
Ai biết lỗi này là lỗi gì không. Lúc có lúc không .
Mọi người xem ảnh của lỗi này giúp mình với ngen. Thank trước
[Hình: untitled.jpg]
Chữ ký của vietvinhqn1992 Xin chào, mình là vietvinhqn1992, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 20-04 -11.
Những người đã cảm ơn
Bạn kiểm tra lại giá trị trả về trong macro viết có sai không? Nếu là bạn load form thì kiểm tra mã nguồn co vba có thừa không?.nếu bạn chạy query bị lỗi như vậy thì kiểm tra lại giá trị trong công thức tính toán của bạn có thể bị sai. nếu chưa được bạn kiểm tra lại giá trị của trường kiểu number or text. đấy là ý kiến của mình. hy vọng giúp ích cho bạn. chúc bạn thành cồng
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bạn post file lên, mọi người sẽ hỗ trợ
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Bạn tạo 1 file mới, import qua xem thế nào!

Chú ý cách đặt tên form và các đối tượng đúng chuẩn chưa? Đừang đặt tên bằng Tiếng Việt hoặc có dấu cách cho các đối tượng Access
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(01-06-11, 03:06 PM)vietvinhqn1992 Đã viết: Ai biết lỗi này là lỗi gì không. Lúc có lúc không .
Mọi người xem ảnh của lỗi này giúp mình với ngen. Thank trước
[Hình: untitled.jpg]

lỗi này là lỗi không có dữ liệu trong access 2007 thì phải!!!
Chữ ký của quan_pc Lắp đặt Internet VNPT tại Điện Bàn - Quảng Nam - Hotline: 0915.636.745
ღღღღღTài sản của quan_pc (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Thiết kế form nhập và lưu trữ dữ liệu theo yêu cầu brianhuynh 16 624 20-10-16, 10:54 PM
Bài mới nhất: brianhuynh
  [Hỏi] Cách loại bỏ icon Filter trên Datasheet Form có nguồn là Query. toancvp 2 101 19-10-16, 08:53 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Help] Nhờ tạo form lưu hóa đơn nhập, hóa đơn xuất, hàng nhập hàng xuất không cần tính tồn laxx_xxal 1 132 22-09-16, 02:35 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Hỏi] Cách đưa chức năng compact & repair vào form toancvp 6 492 24-08-16, 12:19 AM
Bài mới nhất: paulsteigel
  Vô hiệu hóa nút Close của Form (cửa sổ) ChiMai 3 250 07-08-16, 04:34 PM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ