Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Thông báo thành lập
Diễn đàn Thủ Thuật Access ,

Lý do ra đời: Do nhu cầu trao đổi kỹ năng thao tác trên phần mềm cơ sở dữ liệu MS Access, diễn đàn Thủ Thuật Access mong cùng các bạn trao đổi kinh nghiệm, đồng thời cũng tạo ra một sân chơi cho các bạn sau những giờ làm việc căng thẳng.

Nội dung: Diễn đàn nhấn mạnh trọng tâm là các vấn đề xung quanh phần mềm quản trị dữ liệu nhỏ nổi tiếng: MS Access với đối tượng chủ yếu là các anh chị có nhu cầu trao đổi kỹ thuật lập trình quản lý, và các bạn đang trong quá trình tìm tòi học hỏi.
Diễn đàn cũng mong muốn xây dựng như 1 thư viện những thủ thuật hay nhằm thuận lợi cho các bạn thiết kế phần mềm trên MS Access tìm kiếm sử dụng.
Bên cạnh đó, diễn đàn còn phát triển, hướng dẫn trao đổi về các vấn đề liên quan nhiều phần mềm văn phòng khác nhằm phục vụ cho các bạn thuận tiện trong công việc.
Cuối cùng không thể thiếu là phần giải trí bao gồm âm nhạc, thơ văn, truyện cười...

Chúc các bạn tham gia sinh hoạt trên diễn đàn vui vẻ, tìm thấy những thứ mình muốn tìm...

Thân mến!
Noname

05/08/2010
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng , oOluOo , hocaccess , MyBB.vn , domfootwear , KínhCận , Minh Tiên , maidinhdan
Thanks! rose
Chữ ký của Hạ Vàng rose Nhắm mắt bên người để mộng trôi
Cho em thanh thản giấc mơ đời
Không vướng bận sầu, không lo lắng
Yên bình một cõi dấu yêu ơi!good luck
ღღღღღTài sản của Hạ Vàng (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname , Minh Tiên
Cảm ơn bạn nhiều lắm lâu nay hổng có biết chương trình này + mình bận công việc +Cty chưa kết nối mạng gần đây mới tỏ tường ,nên nhiều khi đang tham gia phải tắt để làm việc .Nhiều chương trình ở Trang thủ thuật Access này cũng chưa biết cách sửa dụng hết đâu , vì hổng có rành về Web.....có gì không phải thì Đại xá . thông cảm nhé !
Có điều kiện mình sẽ góp ý bất kể tg nào .xin chào .
Thank you !
Khải Nguyên
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn Noname , Minh Tiên , changkhoonline77
Từ ngâm cứu góp nhặt các bài trên diễn đàn này mà làm được phần mềm quản lý công ty đang sử dụng nhiều năm nay, nói chính xác toàn bộ phần mềm của công ty 500tỷ nhờ diễn đàn này mà nhân viên giảm 60% việc.
Gởi lời tri ân sâu sắc đến ace, admin, mod,... diễn đàn!
Chữ ký của KínhCận Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn Noname

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Đưa file và hình vào diễn đàn thông qua các trang chia sẻ file-hình Noname 1 10,105 29-07-16, 04:25 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Thông báo thử nghiệm diễn đàn Thủ Thuật Access Noname 0 1,794 19-08-10, 12:17 PM
Bài mới nhất: Noname

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ