Đánh giá chủ đề:
  • 4 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khóa phím close trên Access
(10-10-10, 11:12 PM)dung Đã viết: Nhờ bạn haquocquan xem lại file DATA.RAR, tôi tải mấy lần mà kg được, nửa chừng bị đứng. Xin cám ơn

THử lại với link này nha!
Download
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Tôi tải được rồi, cám ơn các bạn nhiều lắm!
Chữ ký của dung Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Tôi đã khóa được nút close trên Access, nhưng trên thanh Mymenu của tôi bên góc phải vẫn còn nút Restore Window, tôi phải làm sao để nút này biến mất, chứ để người dùng chọn vào thì màn hình khởi động sẽ không phóng to nữa, nhờ các bạn chỉ giúp nhé!
Chữ ký của dung Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Khi nào bạn đặt xong frmKhoidong, khóa SHIFT, đưa MyMENU vào làm menu chính, ẩn Menu của access. (Tức là hoàn tất chương trình để cấp đi) thì sẽ không còn nút đó nữa.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(18-10-10, 01:24 AM)haquocquan Đã viết: Khi nào bạn đặt xong frmKhoidong, khóa SHIFT, đưa MyMENU vào làm menu chính, ẩn Menu của access. (Tức là hoàn tất chương trình để cấp đi) thì sẽ không còn nút đó nữa.

Bạn ơi sao mình làm giống như cách bạn nói nhưng vẫn không mất được cái nút restore window , đã bỏ chọn tất cả trong muc startup,đặt form main,và menu tự tạo
Chữ ký của NganDinhNguyen Xin chào, mình là NganDinhNguyen, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 02-04 -13.
Những người đã cảm ơn
(07-05-13, 06:46 PM)NganDinhNguyen Đã viết:
(18-10-10, 01:24 AM)haquocquan Đã viết: Khi nào bạn đặt xong frmKhoidong, khóa SHIFT, đưa MyMENU vào làm menu chính, ẩn Menu của access. (Tức là hoàn tất chương trình để cấp đi) thì sẽ không còn nút đó nữa.

Bạn ơi sao mình làm giống như cách bạn nói nhưng vẫn không mất được cái nút restore window , đã bỏ chọn tất cả trong muc startup,đặt form main,và menu tự tạo

Gửi bạn File này xem thử xem nhé : http://www.mediafire.com/?9p8hf609fw932ao
Chữ ký của ledangvan Xin chào, mình là ledangvan, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 22-08 -11.
ღღღღღTài sản của ledangvan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Photo [Hỏi] Mở Form trên access 2007 báo lỗi jason 5 187 22-11-16, 09:23 AM
Bài mới nhất: jason
  Query hiện lên trên form? feeling 4 162 09-11-16, 09:49 PM
Bài mới nhất: toancvp
  [Help] Dòng chữ chạy trên form báo đến ngày sinh nhật tronghieu9792 1 121 20-10-16, 09:30 AM
Bài mới nhất: lamvankhanh
  Chèn file văn bản word vào access danhxetnghiem 10 437 11-10-16, 03:42 PM
Bài mới nhất: danhxetnghiem
  Thay đổi màu nền các dòng theo điều kiện trên form Continuous tranthanhan1962 9 1,697 27-09-16, 11:01 PM
Bài mới nhất: ongke0711

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ