Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Host1free- Host free 10GB-150GB BW- kiếm tiền online
Dịch vụ host miễn phí của Host 1 Free cho phép bạn lưu trữ thông tin trên host với dung lượng là 10GB và Bandwidth là 150GB, đủ để cho diễn đàn hoặc blog của bạn hoạt động.
Lưu ý:
Có điều khi sử dụng dịch vụ hosting miễn phí của Host 1 Free, bạn phải tuân thủ theo qui định của Host 1 Free:
-Không được đăng ký spam nhiều tài khoản
-Không được sử dụng hàng null trên host
Nếu bạn vi phạm những điều này thì tài khoản của bạn sẽ bị khóa ngay.

Bạn có thể đăng ký và sử dụng host tại http://www.host1free.com/?ap_id=noname

Đăng ký 1 tài khoản host free(hay premium tuỳ mọi người)
Sau đó các bạn click vào đây điền đầy đủ thông tin rồi bấm signup để tạo account affiliate program sau đó đăng nhập,và click vào mục ads để lấy code banner và paste lên website của bạn,hoặc bạn cũng có thể gửi link giới thiệu cho mọi người đăng ký.

Cách tính như sau:
Mỗi lần có người đăng kí bạn sẽ nhận được 5usd.
Khi bạn đủ 20 Signups = 100$ bạn sẽ đc thanh toán, nhưg Host1Free sẽ kiểm tra các Signup của bạn sau 3 tháng mới thanh toán
Đảm bảo 100/100 không lừa gạt.

Thông tin chi tiết về gói host miễn phí của Host 1 Free:
Đánh giá: 10/10
Uy tín: được thành lập khoảng tháng 4 năm 2010. Host chỉ die khi công ty đóng cửa . Hỗ trợ qua forum khá tốt.
Phù hợp: cài đặt code, làm website.
1. Disk Space: 10GB
2. Bandwidth: 150GB
3. Parked Domains: 5
4. Domain Pointers: 5
5. Sub Domains: 5
6. MySQL Database: 2
7. FPT Access (Accounts): 1
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng
cám ơn bạn nhé. thông tin này rất hay cho những ai chia sẻ tài nguyên trên mạng thông qua hostting. mình cũng chia sẻ với mọi người một trang web miễn phí 1GB hostting và unlimited băng thông. địa chỉ: http://www.freewebtown.com
cái này hỗ trợ upload theo kiểu upload files manager và upload theo kiểu FPT; cái này cực hay cho dân it. còn những thông tin khác các bạn có thể tự tìm hiểu thêm tại trang web đó. mình dùng cái này 6 năm rồi chạy ổn định lắm các bạn ạ
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
My site: My site hoặc My site
ღღღღღTài sản của quanghoasla (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname
bạn có thể đăng ký ở trang web này nè: hỗ trợ asp và upload FPT đó. rất thuận tiện cho việc upload bằng phần mềm: http://www.jabry.net/
Reliable & Free Web Hosting

Create Free Web Space
Site Name: (Your Username)

Password:

Retype Your Password:

E-Mail:

By clicking this button, you agree to our terms of service.

Up to 1GByte Free Web Hosting Space
You have more storage and space for your site to host thousands of web pages

No Ads
No ads, No pop-up, No banner. We will not place any ads on your site.

100% Free
Yes, it is completely Free Web Hosting Service.

Unlimited Bandwidth
Have more people visit your site more often with no restriction on the bandwidth.

Active Server Pages (ASP) Support
Enjoy the power of ASP to build a powerful and professional web site.

FTP Account
Load your files instantly by just a click.

Online File Manager
Update your site from anywhere using our simple-to-use File Manager.

MS Access Database
Build rapidly a complete Database system for your web site.

Instant Account Activation
Have your site ready in minutes.

Fast & Reliable Service
Upload and download speed you can't get in a paid hosting service.

cái này đặc biệt không bị gắn banner quảng cáo. mình đang dùng cái này. các bạn test thử nhé.
Chữ ký của quanghoasla Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trênThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng
Nguyễn Đình thanh ơi: domain name: dot.come.vn là free hay mất tiền đó?
Những người đã cảm ơn
bạn nguyễn đình thanh ơi. sao web http://www.come.vn/ hay lỗi thế nhỉ. mình không thể nào đăng ký được. bạn làm thế nào mà đăng ký được thế?
Những người đã cảm ơn
(29-12-11, 10:34 PM)quanghoasla Đã viết: bạn nguyễn đình thanh ơi. sao web http://www.come.vn/ hay lỗi thế nhỉ. mình không thể nào đăng ký được. bạn làm thế nào mà đăng ký được thế?
Free hết bạn ạ
1. Tên miền: free
2. google site cũng free
Dùng hàng free thôi!
Mình dùng chưa thấy lỗi gì cả. Chỉ thấy tên trang web phía trên k chuẩn dấu thôi. Khác với .co.cc
Bạn xem tại đây https://sites.google.com/site/sinhhoc101...ongtontien
Chữ ký của Nguyendinhthanh My site: Tài liệu
ღღღღღTài sản của Nguyendinhthanh (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname
Noname ơi cho mình hỏi với:
1. Host của thuthuatacces mình là free hay mất tiền?
2. Trang bạn nói ở trên được lâu dài hay chỉ 1 năm?
Chữ ký của cte Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! @}
Visit my site: Game mobile hay
Những người đã cảm ơn
Host hiện tại của Thủ Thuật Access hiện tại đặt ở VN, một năm khoảng 800k
Xài host Free thì bạn xác định chỉ để thử nghiệm các tính năng chứ đừng mơ mộng lâu dài vì họ sẽ kiếm đủ cách để bạn phải trả tiền cho họ. Host đó cũng cấm các user đến từ VN rồi
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn cte
(19-05-11, 04:43 PM)quanghoasla Đã viết: cám ơn bạn nhé. thông tin này rất hay cho những ai chia sẻ tài nguyên trên mạng thông qua hostting. mình cũng chia sẻ với mọi người một trang web miễn phí 1GB hostting và unlimited băng thông. địa chỉ: http://www.freewebtown.com
cái này hỗ trợ upload theo kiểu upload files manager và upload theo kiểu FPT; cái này cực hay cho dân it. còn những thông tin khác các bạn có thể tự tìm hiểu thêm tại trang web đó. mình dùng cái này 6 năm rồi chạy ổn định lắm các bạn ạ

Mình hỏi chút: Cái này có giới hạn gì không? Ví dụ byethost nó khống chế số lần xem nhất định và thu hồi bất cứ lực nào nó thích.

(19-05-11, 12:04 AM)Noname Đã viết: Dịch vụ host miễn phí của Host 1 Free cho phép bạn lưu trữ thông tin trên host với dung lượng là 10GB và Bandwidth là 150GB, đủ để cho diễn đàn hoặc blog của bạn hoạt động.
Lưu ý:
Có điều khi sử dụng dịch vụ hosting miễn phí của Host 1 Free, bạn phải tuân thủ theo qui định của Host 1 Free:
-Không được đăng ký spam nhiều tài khoản
-Không được sử dụng hàng null trên host
Nếu bạn vi phạm những điều này thì tài khoản của bạn sẽ bị khóa ngay.

Bạn có thể đăng ký và sử dụng host tại http://www.host1free.com/?ap_id=noname

Đăng ký 1 tài khoản host free(hay premium tuỳ mọi người)
Sau đó các bạn click vào đây điền đầy đủ thông tin rồi bấm signup để tạo account affiliate program sau đó đăng nhập,và click vào mục ads để lấy code banner và paste lên website của bạn,hoặc bạn cũng có thể gửi link giới thiệu cho mọi người đăng ký.

Cách tính như sau:
Mỗi lần có người đăng kí bạn sẽ nhận được 5usd.
Khi bạn đủ 20 Signups = 100$ bạn sẽ đc thanh toán, nhưg Host1Free sẽ kiểm tra các Signup của bạn sau 3 tháng mới thanh toán
Đảm bảo 100/100 không lừa gạt.

Thông tin chi tiết về gói host miễn phí của Host 1 Free:
Đánh giá: 10/10
Uy tín: được thành lập khoảng tháng 4 năm 2010. Host chỉ die khi công ty đóng cửa . Hỗ trợ qua forum khá tốt.
Phù hợp: cài đặt code, làm website.
1. Disk Space: 10GB
2. Bandwidth: 150GB
3. Parked Domains: 5
4. Domain Pointers: 5
5. Sub Domains: 5
6. MySQL Database: 2
7. FPT Access (Accounts): 1

Mình hỏi với: Cái này có hạn chế gì không?
Ví dụ:
1. Nếu ít người quá
2. Nếu nhiều người truy cập quá
3. Thời gian cho phép sử dụng ....
Chữ ký của cte Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! @}
Visit my site: Game mobile hay
Những người đã cảm ơn
Cho dù nhà mạng nó có tặng bạn 500 GB trên mạng thì bạn cũng ko sài hết được đâu. Hàng free dùng cho bạn test thôi. Tất nhiên là hàng không mất tiền thì sài không được ngon như host mất tiền đâu.

Bạn hỏi :
1. nếu ít người truy cập là thì chẳng ảnh hưởng gì tới web của bạn cả.
2. còn nếu nhiều người quá sau khi bạn truy cập đến dung lượng băng thông (Bandwidth: 150GB) web của bạn sẽ die. sau đó sang tháng sau web của bạn sẽ hoạt động trở lại bình thường. vì bạn chỉ được sử dụng giới hạn dung lượng băng thông là 150 GB thôi.
3. Thời gian cho phép sử dụng cùa bạn là do nhà cung cấp dịch vụ quyết định. nếu sử dụng vì mục đích thương mại thì tất nhiên bạn sẽ được sử dụng trong thời gian ngắn. còn nếu là mục địch phi thương mại thì bạn cứ yên tâm mà sử dụng chán thì thôi. tất nhiên bạn đừng đòi hỏi chất lượng dịch vụ của nhà cung cấp này nhé. vì free màhappy01453_53
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cải thiện tốc độ và tiết kiệm bandwidth Noname 0 811 22-09-12, 09:51 AM
Bài mới nhất: Noname

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ