Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần giúp đỡ về mô hình hoạt động cửa hàng sách...
Mình là người mới ,mình đang làm mô hình hoạt động cửa hàng bán sách,thầy giao cho mình làm mô hình hoạt động nhà sách,đầu tiên là lới gới thiệu về cửa hàng rồi làm về quá trình hoạt động của cửa hàng như là
Nghiệp vụ 1:nhập sách từ NXB như thế nào,cử nhân viên đi như sao ?
Nghiệp vụ 2 :bán sách (để bán được cuốn sách cần bao nhiêu công đoạn ?
Nghiệp vu 3: Thanh toán hóa đơn như thế nào ?
Nghiệp vụ 4: Theo dõi tồn kho thế nào?
Nghiệp vu 5: Theo dõi doanh thu cửa hàng như thế nào ?
Bạn nào có kinh nghiệm xin chỉ mình ,thanks
Chữ ký của anhchinhne Xin chào, mình là anhchinhne, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 10-05 -11.
Những người đã cảm ơn
mô hình của bạn nhỏ quá rolling on the floor
quá sức tưởng tượng mình nghĩ làm cái này cũng phải cả tháng ........mong bạn sớm tìm được người giúp keke
ღღღღღTài sản của mrchau911 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname
Star 
ax! không giúp người ta thì thôi còn cười nữa!Cry_smile
Chữ ký của tieuholy04 HeartXin chào, mình là tieuholy04, Mong các bạn giúp đỡ!!Heart
Những người đã cảm ơn
Những cái này tương đương với 1 đề tài khóa luận, vì vậy phải bỏ nhiều công phu ra tìm hiểu. Thậm chí phải "ăn nằm" ở nhà sách, xin vào thực tập ở đó vài ba tháng mới nắm hết nghiệp vụ của họ! Không nói suông được đâu! Cầu may có bác nào đã làm đề tài này, hoặc đang công tác IT ở nhà sách thì may ra giúp được!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ tạo form lưu hóa đơn nhập, hóa đơn xuất, hàng nhập hàng xuất không cần tính tồn laxx_xxal 1 128 22-09-16, 02:35 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Help] Nhờ anh em trong diễn đàn giúp mình thiết kế chương trình báo dịch hàng ngày vinhpaint 1 254 21-06-16, 09:15 AM
Bài mới nhất: zinzin8x
  Lỗi Access 2003 bị đóng băng theo hàng. imt0osexy 7 478 18-06-16, 11:19 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Hỏi] Cách tạo sinh số tự động trong khoảng số cho trước nguyenhungcuong 12 357 09-06-16, 09:06 AM
Bài mới nhất: nguyenhungcuong
  Danh sách các Keys word VBA access (Không dùng để đặt tên cho các Object) tranthanhan1962 1 335 28-05-16, 04:08 PM
Bài mới nhất: jason

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ