Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 2.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Thủ Thuật] Khóa và mở khóa phím shift
sao e không sài được nhỉ nó báo lỗi "438" ngay cho .showopen đó. Ai biết chỉ em với
Chữ ký của Multivitamin Xin chào, mình là Multivitamin, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 21-09 -12.
Những người đã cảm ơn
Chào các bạn! file của anh domfootwear chạy rất tốt. Nếu như bạn nào sử dụng file của anh domfootwear bị lỗi thì mình xin gợi ý như sau: Khi chương trình của bạn làm xong hãy chuyễn sang MDE hoặc ACCDE rồi sau dùng file khóa shift của anh domfootwear dức vào cái file đã chuyễn của các bạn là OK.Chúc bạn may mắn. 034
Hãy cùng chia sẽ!
Chữ ký của trungn077 Xin chào, mình là trungn077, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 09-07 -12.
ღღღღღTài sản của trungn077 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
bac ơi sao em chay chương trình " khóa và mở phím shift " khong có tác dung bác ơi
Chữ ký của ducphu1975 Xin chào, mình là ducphu1975, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 04-11 -12.
Những người đã cảm ơn
Xem lại tất cả phần code......và nếu mở thì phần "AllowBypassKey" = True
Khóa thì =False
Khi làm xong một code nhấp Debug......lỗi phần nào thì nó dẫn ngay tới dòng đó còn
đúng code sẽ không có báo lỗi .Thử xem lại có đúng kg ,hoặc gửi File lên xem .Thân !
Khải Nguyên !
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Chúc cả nhà may mắn và  thành đạt ! Lightbulb
Những người đã cảm ơn
Trong các chương trình phần mềm kg ai đặt tên= tiếng việt có dấu vì vậy khi chuyển sang MDE nó báo lỗi ..>kg chuyển được thôi .hãy kiểm tra và thử đặt lại tên xem sao !
Khải Nguyên
Chữ ký của khải nguyên Khải Nguyên Xin Gửi lời chào tới Tất cả các bạn trên Diễn Đàn Thủ Thuật Access
Những người đã cảm ơn
Gửi tới "camau : .....theo lý thì Hộp hội thoại Database save as MDE sẽ hiện ra nhưng khi mở thì lại báo lỗi như sau:Microsoft Offic Access was unable to create an MDE database."

Trong các chương trình phần mềm kg ai đặt tên= tiếng việt có dấu vì vậy khi chuyển sang MDE nó báo lỗi ..>kg chuyển được thôi .hãy kiểm tra và thử đặt lại tên xem sao !
Khải Nguyên !
Những người đã cảm ơn
(19-05-12, 08:50 AM)domfootwear Đã viết:
(18-05-12, 12:10 PM)itnamdinh Đã viết: Bác nào còn cái này up lên diễn đàn share cho em với. Thanks

Xin gửi các bạn file khóa và mở phím shift ở bất kỳ file khác mà bạn muốn khóa hay mở.

[Hình: 1-6.jpg]

Các bạn xem file đính kèm nhé.

Cảm ơn bác nhiều nhé
Cái đồ chơi của bác nhìn có vẻ đơn giản nhưng hiệu quả vô cùng
Chữ ký của Hoanggiathanhsingles Xin chào! Mình là Hoanggiathanhsingles, thành viên của Thủ Thuật Access tham gia ngày Oct 2010.
Những người đã cảm ơn
(23-08-12, 11:20 AM)camau Đã viết: mình có tạo phần mềm để quản lý hộ tịch của phường, sài cũng được, nhưng nhiều người sài máy quá, thỉnh thoảng lại tò mò làm màn hình thiết kế cứ bị lệch hoài, có lần mất cả tex. mình phải sửa đi lại hoài rất bực. mình muốn khóa chế độ chuyển đổi màn hình lại mà không được. mình đã làm theo diễn đàn như vầy rồi
Tools\ Database Utilities\ Convert database \ To Access 2003 File Fomart...
rồi vào menu Tools\ Database Utilities\ Database Spliter.
theo lý thì Hộp hội thoại Database save as MDE sẽ hiện ra nhưng khi mở thì lại báo lỗi như sau:
Microsoft Offic Access was unable to create an MDE database.
mong rằng ai biết chỉ mình với

1. Thứ nhất bản phải convert file access về đúng version access bạn đang dùng.
2. Thứ hai, bạn kiểm tra lại code trong các form và modules xem thử có code nào chưa chuẩn hoặc là dư thừa. Bạn code cho đúng hoặc xóa đi.
3. Sau đó bạn tạo file MDE sẽ không cón báo lỗi nữa.
Chúc vui vẻ
Những người đã cảm ơn
(19-05-12, 08:50 AM)domfootwear Đã viết:
(18-05-12, 12:10 PM)itnamdinh Đã viết: Bác nào còn cái này up lên diễn đàn share cho em với. Thanks

Xin gửi các bạn file khóa và mở phím shift ở bất kỳ file khác mà bạn muốn khóa hay mở.

[Hình: 1-6.jpg]

Các bạn xem file đính kèm nhé.

khong su dung duoc bao loi Pro xem lai jup nhe
Chữ ký của saigonvet Xin chào, mình là saigonvet, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 09-11 -13.
Những người đã cảm ơn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ