Đánh giá chủ đề:
  • 7 Votes - 3.29 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lập Phiếu Thu-Chi bằng Excel
Xin chào, mình có nick name là Manny, tên thật là Thùy Ngân. Rất vui được làm quen với mọi người. Mình cảm ơn những bài viết trên diễn đàn nhiều. Hi happy
Chữ ký của manny Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
xin chào các bạn mình mới đăng ký, có gì nhờ các bác giúp cho.Tongue_smile
Chữ ký của nhppt77 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
chào các ban
Chữ ký của duytan Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
file phiếu in thu chi quyết đinh 48 em tải về rồi nhưng anh chị có thể cho em mật mã khôg dể em thay đổi dữ liệu trong đó với
cảm ơn anh chị nhiều nhiều
[quote='Noname' pid='398' dateline='1284640655']
Tác Giả: Linh_suchuoi
Share by :Love You
Sites: danketoan.com
em muốn hỏi thêm anh chị 1 số thứ làm thế nào để liên lạc trực tiếp bây giờ?
Chữ ký của hoaanhtuc2012 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
xin chào, mình là dvphuc, tham gia http://thuthuataccess.co.cc ngày 26/3/11 (thanh nien)
cho hỏi, sao mình down phiếu thu chi về nhưng không mở dc, xin cho mình xin acc
Chữ ký của gdtvat Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
tu nhien minh ko the xuat ra pieu chi trong ex dc la vi sao vay?ai biet bi van de j xin chi ho cai di
Chữ ký của nguyenvubao Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(29-03-11, 02:43 PM)nguyenvubao Đã viết: tu nhien minh ko the xuat ra pieu chi trong ex dc la vi sao vay?ai biet bi van de j xin chi ho cai di

Đề nghị bạn viết bỏ dấu tiếng Việt. Ở Diễn đàn đã hỗ trợ cả vietkey rồi đó bạn
Chữ ký của Hạ Vàng rose Nhắm mắt bên người để mộng trôi
Cho em thanh thản giấc mơ đời
Không vướng bận sầu, không lo lắng
Yên bình một cõi dấu yêu ơi!good luck
ღღღღღTài sản của Hạ Vàng (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname , haquocquan
(29-03-11, 02:55 PM)Hạ Vàng Đã viết: Đề nghị bạn viết không bỏ dấu tiếng Việt. Ở Diễn đàn đã hỗ trợ cả vietkey rồi đó bạn

Hạ vàng gõ thiếu từ rồi. Red color
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng
(10-11-10, 09:36 PM)vinhteo Đã viết: thanks! (^.^)

uh, hi teo
Chao các bạn. mình đang cần 1 file exel quản lý thu chi có cả phiếu thu chi nữa, có ai co giúp mình với nhé. mình mới gia nhập thôi àh
(10-11-10, 09:36 PM)vinhteo Đã viết: thanks! (^.^)

bạn vinhteo ơi, bạn có file quản lý thu chi ko,có chạy luôn phiếu thu chi luôn đó, giúp mình với
Chữ ký của thuytrang Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(17-03-11, 02:08 PM)hoaanhtuc2012 Đã viết: file phiếu in thu chi quyết đinh 48 em tải về rồi nhưng anh chị có thể cho em mật mã khôg dể em thay đổi dữ liệu trong đó với
cảm ơn anh chị nhiều nhiều

(30-03-11, 03:08 PM)thuytrang Đã viết: Chao các bạn. mình đang cần 1 file exel quản lý thu chi có cả phiếu thu chi nữa, có ai co giúp mình với nhé. mình mới gia nhập thôi àh

(29-03-11, 02:43 PM)nguyenvubao Đã viết: tu nhien minh ko the xuat ra pieu chi trong ex dc la vi sao vay?ai biet bi van de j xin chi ho cai di

- Các bạn down-load file về và giải nén, để tham khảo. Diễn đàn chỉ là nơi những người đã có kinh nghiệm CHIA SẺ cách thực hiện, chứ không làm thế các bạn được. Diễn đàn chúng tôi tôn trọng quyền tác giả nên những vấn đề chi tiết hay code, các bạn tham khảo ngay chính tác giả đã được đính kèm:

Tác Giả: Linh_suchuoi
Share by :Love You
Sites: danketoan.com

- Phần chương trình giải nén . RAR các bạn có thể search trên google load về & cài đặt. Phần lỗi nếu các bạn không mở được cũng đã được hướng dẫn nơi đây

(10-11-10, 07:37 PM)Noname Đã viết: Đọc hướng dẫn đi bạn:
http://thuthuataccess.co.cc/forum/thread-366.html

- @nguyenvubao: lần sau đề nghị bạn viết tiếng Việt có dấu, đó là việc tôn trọng tối thiểu đối người khác bạn nhé

Chúc mọi người thành công.

Chữ ký của Hạ Vàng rose Nhắm mắt bên người để mộng trôi
Cho em thanh thản giấc mơ đời
Không vướng bận sầu, không lo lắng
Yên bình một cõi dấu yêu ơi!good luck
ღღღღღTài sản của Hạ Vàng (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname , haquocquan

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Gỡ password protect sheet bằng VBA Noname 2 2,427 13-11-16, 12:49 AM
Bài mới nhất: thanhthu
  Nhờ thiết kế file excel Quản lý Thi đua khen thưởng vnnth05 3 219 10-10-16, 09:11 PM
Bài mới nhất: HungSoft
  Tự động phân lịch trực bằng file excel hueqlhc 1 315 26-05-16, 11:53 AM
Bài mới nhất: hueqlhc
Video Đưa tính năng dịch của Google vào Excel... paulsteigel 1 381 04-04-16, 09:10 PM
Bài mới nhất: paulsteigel
  38 phím tắt hữu ích trong Ms Excel Noname 0 193 23-02-16, 12:25 PM
Bài mới nhất: Noname

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ