Đánh giá chủ đề:
  • 7 Votes - 3.71 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nhật ký Online
Noname dở quá. Nếu yêu ngta thì mạnh dạn nói ra, chứ k thì có ngày muộn màng bị người khác (là cafe đây big green) đoạt mất
Chữ ký của Cafe Via He Ở nhờ nhà mẹ mình big green
ღღღღღTài sản của Cafe Via He (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng
(08-10-10, 09:49 AM)Cafe Via He Đã viết: Noname dở quá. Nếu yêu ngta thì mạnh dạn nói ra, chứ k thì có ngày muộn màng bị người khác (là cafe đây big green) đoạt mất

big hugbig hug
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Ối trời ơi, chả hiểu sao chát ở ngoài kia k được. Oa oa oa.
Đúng là muốn điên luôn rồi đây. Một tuần rồi k vào được diễn đàn. Chả hiểu nổi chuyện gì đang diễn ra nữa.
Buồn bực muốn oánh ông admin quá đi big green
Hôm nay đi sửa máy, gửi xe siêu thị gần bên.
Ra bãi xe, kẹt ga, xe lao vào bãi xe trầy 3 chiếc. Chân tay trầy sơ sơ.
Sau một hồi điều đình, Giao giấy chứng minh cho quản lý bãi xe rồi chạy về nhà. Mai tính!
Sợ người ta chờ, lôi điện thoại ra gọi...hết pin nailbiting
Đi về mưa ướt như chuột.

Về nhà Moderm Wireless cháy adapter. Hì hục moi trong đống dây nhợ kiếm dây mạng.
Rồi! leo lên đây...
Hic, ngày gì không biết! worriedworried
Mai lại phải ra siêu thị lấy giấy chứng minh về! broken heart

Cũng may vào TTAC trúng số, vớt vát lại tí! big green
Chữ ký của Noname 020
Anh gặp vận xui rồi. Mai mua cái gì vào cúng đi big green
Trên đời này có rất nhiều những điều làm chúng ta đau đầu. Trong những số đó là sự lựa chọn.
Có những sự lựa chọn làm mình hài lòng và vui thì lại không mang niềm vui cho người khác, đôi khi ngược lại, nó làm người khác vui nhưng mình không vui.
Mình sẽ làm gì đây? Một cơ hội lớn đang chờ phía trước nhưng sao mà khó quá. Mọi người sẽ xem mình như tội đồ, một kẻ tham lam và ích kỷ chăng? Đôi lúc cũng muốn làm tất cả để mọi người vui nhưng khi nhìn lại lại thấy hối tiếc và buồn bã. Nếu mình bỏ lỡ cơ hội này, dám chắc rằng mình sẽ hối tiếc cho đến chêt, nhưng nếu chọn nó, mình sẽ mất nhiều thứ.
Ôi mình muốn điên, muốn điên cho rồi. sadsadsadsadsadsadsadsadsadsad. Đừng bảo mình phải lựa chọn cái nào mình cho là đúng và hài lòng nhất. Mình không thể. Mình không muốn ai buồn, nhưng bản thân cũng không muốn buồn. Phải làm sao, làm sao đây....................................
Những người đã cảm ơn Noname , Hạ Vàng
(22-10-10, 04:32 PM)Cafe Via He Đã viết: Trên đời này có rất nhiều những điều làm chúng ta đau đầu. Trong những số đó là sự lựa chọn.
Có những sự lựa chọn làm mình hài lòng và vui thì lại không mang niềm vui cho người khác, đôi khi ngược lại, nó làm người khác vui nhưng mình không vui.
Mình sẽ làm gì đây? Một cơ hội lớn đang chờ phía trước nhưng sao mà khó quá. Mọi người sẽ xem mình như tội đồ, một kẻ tham lam và ích kỷ chăng? Đôi lúc cũng muốn làm tất cả để mọi người vui nhưng khi nhìn lại lại thấy hối tiếc và buồn bã. Nếu mình bỏ lỡ cơ hội này, dám chắc rằng mình sẽ hối tiếc cho đến chêt, nhưng nếu chọn nó, mình sẽ mất nhiều thứ.
Ôi mình muốn điên, muốn điên cho rồi. sadsadsadsadsadsadsadsadsadsad. Đừng bảo mình phải lựa chọn cái nào mình cho là đúng và hài lòng nhất. Mình không thể. Mình không muốn ai buồn, nhưng bản thân cũng không muốn buồn. Phải làm sao, làm sao đây....................................

Vì mình, vì mình, vì mình...nếu mình cho là đúng thì cứ vì mình! Mình sống cho bản thân mình nhóc ạ!
Bản thân mình mà không yêu chính mình thì không ai có thể yêu mình được cả! Mọi người rồi sẽ hiểu. Cơ hội thì khó đến với mình nhiều lần lắm!
Chúc vui hén!
Chữ ký của Noname 020
Những người đã cảm ơn Cafe Via He , Hạ Vàng
(22-10-10, 04:52 PM)Noname Đã viết: Vì mình, vì mình, vì mình...nếu mình cho là đúng thì cứ vì mình! Mình sống cho bản thân mình nhóc ạ!
Bản thân mình mà không yêu chính mình thì không ai có thể yêu mình được cả! Mọi người rồi sẽ hiểu. Cơ hội thì khó đến với mình nhiều lần lắm!
Chúc vui hén!

Cám ơn anh Noname nhiều nha happy, đọc comment của anh em có thêm ý chí để lựa chọn con đường mình yeu thích. Em sẽ làm những gì mình muốn, vì mình chỉ vì mình thôi love struck
Hôm nay đẩy xe đi làm, bị thủng lớp, đem vá, rách ngay cái vòi, thay cái ruột mới, đến cty trễ mất 3' Cry_smile, thường ngày đâu có đi trễ . Hừm.............
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng , Tester007
Dạo này công việc căng thẳng quá! Không quan tâm đến người ta nhiều! Thương ghê á!Soothe
Chữ ký của Noname 020

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN BÈ Hạ Vàng 46 28,664 02-12-15, 09:33 AM
Bài mới nhất: Hạ Vàng
Shocked [Tản mạn] Nhật ký những chuyến đi bomnhauag 1 883 26-03-12, 06:10 PM
Bài mới nhất: bomnhauag
  Quán Cafe vỉa hè Online Cafe Via He 66 20,817 27-11-11, 07:41 PM
Bài mới nhất: haquocquan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ