Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
làm sao để người khác chỉ xem được chứ ko copy hay rename bài của mình được
cả nhà cho mình hỏi làm như thế nào mà người nào đó khi xem bài của mình( file access có các bảng,dữ liệu ,query hay tên file access) mà họ ko thể thay đổi được những điều trên koCry_smile
Chữ ký của 01696655899 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Tên file Access là một đối tượng file, vì vậy bạn chỉ có cách là không cho ai xem thôi, còn đã share quyền đọc, ghi thì đương nhiên sửa được. Các đối tượng query thì bạn dùng cách ẩn khung database đi. Form/ report thì bạn biên dịch file của mình thành .mde

Trên top của diễn đàn có khung tìm kiếm. bạn tìm kiếm từng vấn đề , trong này có cả rồi
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Hạ Vàng
ok. cai do thi chac chan rui.
minh cung co nhieu cai chua biet lam rat can su tro giup cua cac ban
Chữ ký của hongnhungle88 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Nếu bạn share file trong môi trường mạng nội bộ thì yêu cầu của bạn có thể được giải quyết

Xem thêm:
http://thuthuataccess.co.cc/forum/Thread...ta-cua-ban
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Lỗi] Không chạy được VBA Code hungthanmx 3 214 04-09-16, 03:48 PM
Bài mới nhất: Nguyen Hoang Diep
  [Lỗi] Không import được hết dữ liệu từ Excel và Access huedhcs 2 157 03-07-16, 11:27 PM
Bài mới nhất: zinzin8x
  [Help] Nhờ anh em trong diễn đàn giúp mình thiết kế chương trình báo dịch hàng ngày vinhpaint 1 254 21-06-16, 09:15 AM
Bài mới nhất: zinzin8x
  [Help] ai giúp mình code lại sql này thành access với li_95 0 121 24-04-16, 05:59 PM
Bài mới nhất: li_95
  [HỎI] Không chạy được tìm kiếm truy vấn 9xconduongtoidi 3 225 01-04-16, 10:47 AM
Bài mới nhất: 9xconduongtoidi

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ