Đánh giá chủ đề:
  • 5 Votes - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] báo cáo nhập hàng theo các điều kiện được chọn
đây là file của em: http://www.mediafire.com/?493e98vobh6nyvx
em muốn làm một báo cáo nhập hàng theo các điều kiện được chọn trên form "frmBC_Nhap":
- Nếu chỉ chọn cboBC_ThoiGian thì sẽ in báo cáo quá trình nhập hàng hóa trong khoảng thời gian đã chọn tại cboBC_ThoiGian.
- Nếu chọn cboBC_MaHang và cboBC_ThoiGian thì sẽ in báo cáo: trong khoảng thời gian đã chọn tại cboBC_ThoiGian mặt hàng này được nhập về với số lượng, số tiền là bao nhiêu.
- Nếu chọn cboBC_MaKH và cboBC_ThoiGian thì sẽ in báo cáo: trong khoảng thời gian đã chọn tại cboBC_ThoiGian, khách hàng đã cung cấp bao lần
- Nếu chọn cả ba combox thì sẽ in báo cáo: trong khoảng thời gian đã chọn tại cboBC_ThoiGian, mặt hàng này được cung cấp bởi những khách hàng nào.
rất mong các bác chỉ giúp.
Chữ ký của nguyenthien0908 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Mình gợi ý thế này nhé:
Bạn dùng điều kiện lọc khi mở report.
Hoặc bạn thiết kế thêm một report rồi post lên để mọi người hỗ trợ.
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
anh xem giúp em với nhé: http://www.mediafire.com/?643a92vnee53ub3
Chữ ký của nguyenthien0908 Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
Bạn xem file này nhé.
Chúc thành công. Nghiên cứu nhé. Mình có thay đối một chút dữ liệu của bạn

File đính kèm
.zip   db1.zip (Kích cỡ: 18.22 KB / Tải về: 60)
Chữ ký của haquocquan Guest, you are welcome!
ღღღღღTài sản của haquocquan (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
em vào ToolBox chọn mục Microsoft Common Dialog Control, version 6.0 rồi vẽ lên Form thì Access báo lỗi không thực hiện được. em phải làm thế nào ạ?
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tại sao không thay đổi set up lề phải report được? pvhung76 3 121 07-11-17, 08:20 AM
Bài mới nhất: cpucloi
  Khi mình Xuất dữ liêu bắt đăng nhap nhiều lần tainguyenvtt 1 158 25-09-17, 02:08 PM
Bài mới nhất: tainguyenvtt
  Báo cáo hàng ngang (Report có nhiều cột) ledangvan 31 4,812 02-04-17, 09:22 AM
Bài mới nhất: vodainhan
  Khi Textbox trống thì texbox và Label cũng ẫn theo. thanhtruong 5 615 18-02-17, 08:24 PM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  [Hỏi] Điều chỉnh tỷ lệ in report như trong Excel trangdv.pchg 1 283 18-02-17, 04:16 PM
Bài mới nhất: cpucloi

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ