Đánh giá chủ đề:
  • 6 Votes - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phân quyền truy cập menu trong Access
(06-01-11, 12:24 AM)sonngo Đã viết: Minh đã tham khao, thiệt là hay, đặc biệt là dùng cho form đăng nhập, nếu không được thì bi bi bạn khách không mời!
nhưng: nếu bạn đó làm quá 5 lần thì ngay cả ông chủ cũng khó vào được phải hông!

Không hiểu ý bạn lắm. Nếu số lần bạn lưu là một biến thì sau khi thoát access ra coi như chưa vào lần nào!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Noname có bản demo của vấn đề này không?up lên cho mọi người xem đi.Mình có làm nhưng bị lỗi, nó không hiểu menu bar mình tạo
Chữ ký của haocaocu Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(24-01-11, 10:32 AM)haocaocu Đã viết: Noname có bản demo của vấn đề này không?up lên cho mọi người xem đi.Mình có làm nhưng bị lỗi, nó không hiểu menu bar mình tạo

Hay là bạn coi demo của Haquocquan thử. Ở trang trước kìa!
Chữ ký của Noname 020
ღღღღღTài sản của Noname (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
Mình đã tổng hợp tất cả chương trình phân quyền, khóa mở phím Shift, login vào chương trình, menu vào 1 tool. Các bạn có thể tham khảo
Chuong trinh
User : admin pass : admin
caohao - 123
tphcbinh - abc

Trong chương trình của mình chỗ nhập thông tin-> Hệ số tiền lương V1,V2 có nút xóa, ý của mình là chọn record nào trong subform và nhấn nút xóa thì chỉ record đó bị xóa. Ai biết chỉ giúp. Thanks
Chữ ký của haocaocu Hãy chia sẻ kinh nghiệm cùng mình trên ThuThuatAccess nhé! Chúc vui vẻ rose
Những người đã cảm ơn
(29-01-11, 11:35 AM)haocaocu Đã viết: Mình đã tổng hợp tất cả chương trình phân quyền, khóa mở phím Shift, login vào chương trình, menu vào 1 tool. Các bạn có thể tham khảo
Chuong trinh
caohao - 123
tphcbinh - abc

Trong chương trình của mình chỗ nhập thông tin-> Hệ số tiền lương V1,V2 có nút xóa, ý của mình là chọn record nào trong subform và nhấn nút xóa thì chỉ record đó bị xóa. Ai biết chỉ giúp. Thanks

link bạn cho sai rồi kìa! bạn phải vào trang mediafire rồi chọn đúng file để copy link!
Chữ ký của khanhduycsgt Chào Guest, có mánh nào hay thì chia sẻ cho mình biết với nhé! Và hãy thanks bằng cách bấm nút Thanks để tỏ rõ mình là người lịch sự nào! ^^
Những người đã cảm ơn
(09-02-11, 10:08 PM)khanhduycsgt Đã viết:
(29-01-11, 11:35 AM)haocaocu Đã viết: Mình đã tổng hợp tất cả chương trình phân quyền, khóa mở phím Shift, login vào chương trình, menu vào 1 tool. Các bạn có thể tham khảo
Chuong trinh
caohao - 123
tphcbinh - abc

link bạn cho sai rồi kìa! bạn phải vào trang mediafire rồi chọn đúng file để copy link!

Sory.Mình gửi lại file
Chuong trinh moi
Những người đã cảm ơn Noname , haquocquan , dannynguyen1980
Xin hoi ; để hiện phần thiết kế và code thì làm sao?
Mình chọn enable phím shift rồi làm gì nữa
Chữ ký của trai_chuoi09 Xin chào, mình là trai_chuoi09, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 02-09 -11.
Những người đã cảm ơn
(11-02-11, 02:33 PM)haocaocu Đã viết:
(09-02-11, 10:08 PM)khanhduycsgt Đã viết:
Chuong trinh
caohao - 123
tphcbinh - abc

Sory.Mình gửi lại file
Chuong trinh moi

(06-12-11, 07:32 PM)trai_chuoi09 Đã viết: Xin hoi ; để hiện phần thiết kế và code thì làm sao?
Mình chọn enable phím shift rồi làm gì nữa
Cuối cùng cũng biết; nhấn F11
Chữ ký của trai_chuoi09 Xin chào, mình là trai_chuoi09, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 02-09 -11.
Những người đã cảm ơn
chào cả nhà mình mới gia nhập diễn đàn co gì mọi người giúp đỡ mình nhé
Chữ ký của kominam Xin chào, mình là kominam, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 17-04 -12.
Những người đã cảm ơn
Trong bài đăng về tạo menu http://thuthuataccess.blogspot.com/2009/...ccess.html

[/quote]

Cho mình hỏi tạo menu theo hướng dẫn trong link nêu trên thì menu nằm trong mục nào của file .mdb?
(ví dụ: tạo menu bằng macro thì menu sẽ nằm trong Object Macro)
Cảm ơn đã đọc câu hỏi của mình. Mong sớm nhận được câu trả lời từ các cao thủ./.
Chữ ký của dannynguyen1980 Xin chào, mình là dannynguyen1980, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 14-09 -11.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Thủ Thuật] Hiểu đúng về phân quyền - MDE - SQL Backend ckno1no 6 665 28-07-16, 05:16 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Lấy về số seri CPU, ổ cứng MainBoard trong Access Noname 33 12,298 08-06-16, 11:23 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  [Thủ Thuật] Ẩn record trong table theo ngày tháng tvn_hut 6 492 24-04-16, 01:00 AM
Bài mới nhất: tvn_hut
  Thuộc tính Startup MS Access toàn tập với VBA Noname 2 2,738 18-04-16, 04:50 PM
Bài mới nhất: ongke0711
  Hàm đọc số dùng mã Unicode trong Access Noname 28 11,702 23-03-16, 11:45 PM
Bài mới nhất: thiennamlong

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ