Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Help] Hỏi về .accde
Chào mọi người,
Mình mới làm xong ứng dụng nhỏ và muốn người dùng hạn chế can thiệp vào code nên mình lưu nó sang file .accde.Nhưng khi mình mở file lên thì không thể chạy như bình thường.Vd như:Khi mình mở ứng dụng .accde lên form đăng nhập sẽ hiển thị đầu tiên.Mình nhập dữ liệu để đăng nhập xong nhấn nút đăng nhập thì nó không tương tác gì cả(trong khi mình chạy file .accdb thì bình thường).Mình không rành access nên hỏi ngu tý.Mong ọi người giúp đỡ.Cảm ơn
Chữ ký của Mỹ Hạnh Mỹ Hạnh,gia nhập Thủ Thuật Access từ 14-03 -18.
Những người đã cảm ơn
Thông thường, trước khi tạo *.accde bạn phải tạo một bản sao để dự phòng, sau đó sử dụng Compile để kiểm tra và sửa các lỗi VBA (mở 1 module bất kỳ, click Debug\Compile XXXXXX) trước khi thực hiện.

Một lý do khác, bạn cần Enabled Macro (hiển thị trên thanh màu vàng khi khởi động) để cho phép các macro hoạt động.
Chữ ký của cpucloi Tôi chỉ biết mỗi một điều là những điều tôi biết được còn quá ít 021

ღღღღღTài sản của cpucloi (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Mỹ Hạnh
Mình làm được rồi.Cảm ơn bạn cpucloi nhiều!!!!
Chữ ký của Mỹ Hạnh Mỹ Hạnh,gia nhập Thủ Thuật Access từ 14-03 -18.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Nhờ các bác giúp em save file này dạng MDE hoặc ACCDE blackwolf.gtvt 5 1,806 24-06-13, 12:14 PM
Bài mới nhất: bomnhauag
  Convert sang *.accde ( access 2007) không chạy mọi câu lệnh! The Wind 2 3,748 17-09-10, 01:44 PM
Bài mới nhất: The Wind

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line