Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phần mềm quản lý quán cà phê Onnline
CHIA SẺ PHÂN MỀM QUẢN LÝ QUÁN CÀ PHÊ ONLINE

Ưu điểm: 
Đăng ký sử dụng trực tiếp trên mạng, nhẹ nhàng, tinh gọn phù hợp với tất cả quán cà phê.
Hỗ trợ nâng cấp theo yêu cầu, sử dụng miễn phí
Chạy trên tất cả các hệ điều hành, trên máy tính, trên ipad,  trên điện thoại.
[Hình: cp.png]
Hướng dẫn: 
Chọn đăng ký, chọn loại hình là quán cà phê

Đăng nhập hệ thống bằng tài khoản, mật  khẩu, và mã đơn vị đã đăng ký.
DEMO:https://tantriviet.net/
Hướng dẫn đăng ký:https://www.youtube.com/watch?v=EQI6l6rLuzo
Chữ ký của tt1212 -  Phần mềm quản lý bán hàng - nhà phân phối -phòng khám https://butso.net/
-  Hỗ trợ những khó khăn vướng mắc cần chia sẻ giải đáp: 08-665.977.68
-   Email. Tantriviet.vnn@gmail.com
Những người đã cảm ơn
Đâu phải access đâu. diễn đàn quảng cáo à
Chữ ký của zinzin8x zinzin8x,gia nhập Thủ Thuật Access từ 19-01 -16.
Những người đã cảm ơn
(01-02-18, 11:35 AM)zinzin8x Đã viết: Đâu phải access đâu. diễn đàn quảng cáo à
Bạn nầy có kiến thức web tốt hơn access đó  014
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn

Mình muốn chia sẻ để mọi người ai cần thì dung thôi các bạn
Chữ ký của tt1212 -  Phần mềm quản lý bán hàng - nhà phân phối -phòng khám https://butso.net/
Những người đã cảm ơn
Liệu các quán cf có cần đến phần mềm này không nhỉ? Mình cũng chưa nghĩ ra điểm đặc biệt để họ dùng ở đây là gì cả laughing
Chữ ký của duynamvnn1208 duynamvnn1208,gia nhập Thủ Thuật Access từ 25-06 -17.
Những người đã cảm ơn
Theo tôi thì bạn tt1212 đã theo ứng dụng web là phù hợp với xu hướng hiện tại và sau này. Điểm mạnh của ứng dụng trên nền web là bạn không cần phải cài đặt cho từng máy,không kén thiết bị, không cần máy cấu hình mạnh, chỉ cần có trình duyệt là chạy được rồi, có thể làm việc truy nhập xem báo cáo mọi nơi…
Tôi chỉ mới xem qua demo của bạn chứa xài thử nên không bàn về các tính năng của nó, chỉ có 1 góp ý nhỏ là chương trình đã chạy ngon rồi thì bạn nên đầu tư thêm giao diện để hấp dẫn, dễ lấy cảm tình người dùng và nó cũng nâng giá trị của ứng dụng lên nhiều, bạn dễ bán sp hơn. Hiện tại tôi thấy Font chữ không nhất quán, màu sắc không đồng bộ. Quan điểm cái đẹp mỗi người mỗi khác nên tôi chỉ đưa ý kiến cá nhân thôi nhé.

Các phối hợp màu thông dụng của web: (tham khảo)

[Hình: 26201556628_7164f1d3c2_z.jpg]
Chữ ký của ongke0711 If you BORN poor, it's not your mistake. But if you DIE poor, It's your mistake!
ღღღღღTài sản của ongke0711 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn tt1212 , maidinhdan
Ở đây khách hàng chỉ cần dùng để tính tiền, báo cáo doanh thu trong ngày, các chức năng chuyển bàn
Những người đã cảm ơn
(04-02-18, 06:31 PM)ongke0711 Đã viết: Theo tôi thì bạn tt1212 đã theo ứng dụng web là phù hợp với xu hướng hiện tại và sau này. Điểm mạnh của ứng dụng trên nền web là bạn không cần phải cài đặt cho từng máy,không kén thiết bị, không cần máy cấu hình mạnh, chỉ cần có trình duyệt là chạy được rồi, có thể làm việc truy nhập xem báo cáo mọi nơi…
Tôi chỉ mới xem qua demo của bạn chứa xài thử nên không bàn về các tính năng của nó, chỉ có 1 góp ý nhỏ là chương trình đã chạy ngon rồi thì bạn nên đầu tư thêm giao diện để hấp dẫn, dễ lấy cảm tình người dùng và nó cũng nâng giá trị của ứng dụng lên nhiều, bạn dễ bán sp hơn. Hiện tại tôi thấy Font chữ không nhất quán, màu sắc không đồng bộ. Quan điểm cái đẹp mỗi người mỗi khác nên tôi chỉ đưa ý kiến cá nhân thôi nhé.

Các phối hợp màu thông dụng của web: (tham khảo)

[Hình: 26201556628_7164f1d3c2_z.jpg]

Mình thấy xu hướng bây giờ sẽ dùng đến các Application cụ thể. Chứ dùng qua Web quá bất tiện tại những quán Cf.
Tùy từng yêu cầu của người dùng mà lúc dùng Web lúc dùng App nhưng ở quán Cf thì mình thấy không hợp lý chút nào cả happy
Chữ ký của duynamvnn1208 duynamvnn1208,gia nhập Thủ Thuật Access từ 25-06 -17.
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Chương trình] Phần mềm quản lý Cafe (access 2003) dành cho các bạn mới học access khuuquytrung 19 5,036 12-11-18, 10:10 AM
Bài mới nhất: lamvankhanh
  [Chương trình] Chia sẻ chương trình quản lý xăng dầu! NguyenDungAnh 2 187 03-10-18, 09:07 AM
Bài mới nhất: NguyenDungAnh
  [Chương trình] Chia sẽ chương trình quản lý Căng tin huongduongswift 11 761 19-09-18, 03:17 PM
Bài mới nhất: meocon11
  [Chương trình] chương trình quản lý cho thuê xe máy huongduongswift 7 428 17-09-18, 09:01 AM
Bài mới nhất: huongduongswift
  Phần mềm quay số may mắn Lucky Draw Winston nguyen 2 427 20-07-18, 07:12 AM
Bài mới nhất: pvhung76

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line