Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nếu mình chỉ sống thêm đúng 1 ngày nữa thì mình sẽ ưu tiên làm gì
(07-12-17, 06:17 PM)vkaccess Đã viết: Điều đầu tiên là em xóa office 2003 ra khỏi máy.
Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn
(07-10-11, 11:11 PM)hocaccess Đã viết: Mình có người em bằng tuổi, vừa mới qua đời hôm qua, sau tin này mình nghĩ cuộc đời sao ngắn quá, phải chăng là cuộc đời ngắn hơn mình nghĩ không nhỉ?
Mình nhận ra và tích cực cho những gì mình đọc được mà trước nay mình biết nhưng ít khi hành động như thế. Sống tích cực và mỗi ngày là một niềm vui, đừng phí thời gian vào bất kỳ việc gì làm bạn phiền, buồn. Hãy nghĩ xem nếu ai trong chúng ta chỉ sống thêm một ngày nữa thôi, bạn sẽ ưu tiên làm điều gì đó.
Chia buồn cùng bạn. Nhưng nếu biết trước mình chỉ còn sống một ngày. Chắc chắn tôi sẽ chẳng làm gì cả mà bắt một chiếc ghế ra bờ sông ngắm cảnh. Có đều nếu lớn tuổi quá không biết mắt còn có thấy gì mà ngắm không nữa.
Sống nhiều hay ít không quan trọng. Quan trọng là trước khi chết mình cảm thấy thoải mái và không ân hận về bất cứ điều gì
Chữ ký của tranthanhan1962 Kết quả cuối cùng của một đời người, không phải bạn có được bao nhiêu tiền bạc, tài sản. Mà bạn còn bao nhiêu người bạn  thumbs up
ღღღღღTài sản của tranthanhan1962 (View All Items) ღღღღღ
Những người đã cảm ơn Noname
 Nếu mình chỉ sống thêm đúng 1 ngày nữa thì mình sẽ ưu tiên làm gì ?

=> Thì cứ bình thản sống như mọi ngày cho hết ngày thế thôi (1 ngày thì làm được j ??? 014 )!
Chữ ký của Minh Tiên -----------------------------------------------
Đường tuy ngắn, không đi không đến
Việc tuy nhỏ, không làm không nên.
                                           Tuân Tử
-----------------------------------------------
Những người đã cảm ơn

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  9 tác hại nguy hiểm của sóng wifi maidinhdan 1 814 05-12-16, 11:15 AM
Bài mới nhất: thanhvanchi
  Nghiên cứu: Sự xuất sự chính mình maidinhdan 3 1,140 05-12-16, 11:04 AM
Bài mới nhất: thanhvanchi
  Khi chị em ta thèm... chuối maidinhdan 0 669 28-02-15, 12:34 AM
Bài mới nhất: maidinhdan
  TẢN MẠN CUỘC SỐNG Hạ Vàng 0 1,021 27-08-12, 02:57 PM
Bài mới nhất: Hạ Vàng
  Hãy Soi Gương Mỗi Ngày True love 0 900 01-10-11, 11:03 AM
Bài mới nhất: True love

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ