Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đề Tài Nộp Giáo Viên
Ai Có Thể Hướng Dẫn Hoặc Giúp Em Làm 1 Đề tài về quản lý quán ăn thịt nướng được không ạ fb em Xuất Xuất Nhập Nhập
Chữ ký của thodeptrai123 thodeptrai123,gia nhập Thủ Thuật Access từ 20-05 -17.
Những người đã cảm ơn
Có vài góp ý sau:
1.  Chí ít thì bạn cũng phải gửi yêu cầu cụ thể: dữ liệu đầu vào (khách hàng, nguyên liệu, giá thành....), dữ liệu đầu ra (các báo cáo, phiếu tính tiền...) quy trình xử lý (mua hàng, bán hàng, kết sổ...) thì các bạn trên diễn đàn mới biết đường mà giúp, và điều này cũng nói lên là bạn có đầu tư nghiên cứu đề tài chứ như cách thức mà bạn yêu cầu thì chẳng khác nào giáo viên ra đề tài cho bạn, bạn  lấy đề post lên diễn đàn chờ câu trả lời rồi lấy câu trả lời đem nộp ngược lại cho giáo viên...!
2.  Trên diễn đàn này có rất nhiều câu trả lời về đề tài quản lý quán ăn-quán cafe (thậm chí có cả mã nguồn rất chi tiết minh họa) bạn chỉ cần bỏ công tìm kiếm tải về chỉnh sửa lại theo ý mình là xong.
Chữ ký của lmthu Xin chào, mình là lmthu, Tham gia http://thuthuataccess.com/forum từ ngày 04-07 -14.
Những người đã cảm ơn maidinhdan

Có thể liên quan đến chủ đề
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Help] Mình cần giúp đỡ về access quản lý sinh viên ntt 3 692 27-03-18, 09:42 AM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  Tôi là thành viên mới và muốn nhờ các bạn giúp đỡ BốMun 16 1,709 15-03-18, 11:59 AM
Bài mới nhất: tranthanhan1962
  [Help] Giúp em truy vấn nhập thêm tên nhân viên tim1traitim 1 1,183 26-12-16, 10:50 PM
Bài mới nhất: maidinhdan
  Tìm học viên theo mã phiacuoiconduong 1 1,075 20-11-16, 09:51 AM
Bài mới nhất: huuduy.duy
  [Help] Xin 1 bài quản lý điểm sinh viên tartaros 5 2,866 10-03-15, 12:24 AM
Bài mới nhất: maidinhdan

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)
Diễn Đàn Thơ Văn Thi Ẩm Lâu|Nhà Hàng Sông Thơ| PMA Nha Trang| Gỗ Acrylic Không Đường Line| Phần mềm quản lý bán hàng, công nợ- tồn kho- nhà phân phối